Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนผู้รู้ครับ Epi MARK 34 ???  (อ่าน 3693 ครั้ง)

Morphine

• member
รบกวนผู้รู้ครับ Epi MARK 34 ???
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2011, 15:58:45 »
รบกวนผู้รู้หน่อยครับ

พอดีว่ารื้อบ้านครับ พบ กีตาร์ โปร่ง Epi
กระดาษด้านใน ซาวน์โฮล เขียนไว้ว่า Epi  Model NO. :  MARK 34
สภาพโทรมๆและมีท้องอ่อนๆ
เช็คดูแล้วตัวนี้ซื้อมาไม่ต่ำกว่า 20ปีก่อน ด้วยราคาประมาณ 3000 บาท
เป็นของที่น้าผมซื้อเป็นของขวัญให้สามีของท่าน
ก็เลยคิดว่า จะแอบเอาไปซ่อมมาให้ ท่านคงจะดีใจ

ลองถามอากู๋แล้วก็ เซิจไม่เจอ รายละเอียด

อยากรู้ว่า มันคืออะไร รุ่นไหนยังไง สเปคอะไรครับ ท่านใดพอจะรู้จักมันหรือไม่ครับ  

ขอบคุณครับ

edit : เพิ่มรูป

tang_guitar

• member
Re: รบกวนผู้รู้ครับ Epi MARK 34 ???
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2011, 18:57:56 »

พอดีว่ารื้อบ้านครับ พบ กีตาร์ โปร่ง Epi
กระดาษด้านใน ซาวน์โฮล เขียนไว้ว่า Epi  Model NO. :  MARK 34
เช็คดูแล้วตัวนี้ซื้อมาไม่ต่ำกว่า 20ปีก่อน ด้วยราคาประมาณ 3000 บาท
เป็นของที่น้าผมซื้อเป็นของขวัญให้สามีของท่าน
ก็เลยคิดว่า จะแอบเอาไปซ่อมมาให้ ท่านคงจะดีใจ

ลองถามอากู๋แล้วก็ เซิจไม่เจอ รายละเอียด

อยากรู้ว่า มันคืออะไร รุ่นไหนยังไง สเปคอะไรครับ ท่านใดพอจะรู้จักมันหรือไม่ครับ 

ขอบคุณครับ

มีรูปมั้ยครับ

Morphine

• member
Re: รบกวนผู้รู้ครับ Epi MARK 34 ???
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2011, 20:04:49 »

กระดาษด้านใน ซาวน์โฮล เขียนไว้ว่า Epi  Model NO. :  MARK 34

ขอบคุณครับ

มีรูปมั้ยครับ
เดี๋ยวพรุ่งนี้ถ่ายให้ดูครับ

Morphine

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 21:03:58 »
ยุ่งๆอยู่หลายวัน  วันนี้ว่าง ขอมาถามต่อนะครับ

เพิ่มรูปให้ดูแล้วครับ แต่เป็นมือถือถ่ายนะครับ ไม่ค่อยชัดไม่ค่อยงาม  :D

NevaeH...^^

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 21:06:35 »
เหมือน epiphone เลย รึเค้าจะใช้ชื่อย่อ = =" รอผู้รู้ดีกว่าครับ
><"

Morphine

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 21:55:10 »
เหมือน epiphone เลย รึเค้าจะใช้ชื่อย่อ = =" รอผู้รู้ดีกว่าครับ

นั่นสิครับ  ??? ??? ???

CABUKI

• member
  • AE MC
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 22:03:29 »
ดูตรงหัวเหมือน Epiphone จริงครับ  ความรู้สึกเหมือนดูพระเก่า เลย อิอิ

CHEDTHA

• member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 01, 2011, 08:29:53 »
สวยดีครับ....มีแมงมุมด้วย

Morphine

• member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 01, 2011, 19:26:07 »
สวยดีครับ....มีแมงมุมด้วย

แมงมุม ทำให้รู้ว่าเก่าจริง ^^"

ยังรอผู้รู้อยู่นะครับ