Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามเกี่ยวกับ guitar kevin ryan gold rush กะ Pu นิ๊สๆ  (อ่าน 758 ครั้ง)

Pending

• member

อยากถามว่า ไม้ Top: Eclipse Redwood- Submersion Redwood หายากมั้ยครับ ปกติเคยเห็นแต่ redwood ไม่ก็ sinker redwood
ไปเจอมาจากนี่ http://acoustictalk.proboards.com/thread/25870?page=1 ครับ

ปล.กำลังจิหาซื้อ Pu ระหว่าง D-tar รุ่นท๊อป กับ l.r.baggs anthem นี่ ตัวไหนน่าใช้กกว่ากันครับ (ผมไม่ค่อยเข้าใจกับคำว่า ปรีแอมป์ เท่าไรอะครับ )

gttle

• member
Re: อยากถามเกี่ยวกับ guitar kevin ryan gold rush กะ Pu นิ๊สๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 13, 2014, 17:45:44 »
โจทย์คุ้นๆใช่น้าที่อยู่เชียงใหม่ไหมครับเนี่ย... สำหรับคำถามตอบไม่ได้ครับ (ฮา) Eclipse Redwood- Submersion Redwood นี่ไม่เคยเห็นที่ไหนขายเหมือนกันสงสัยจะพิเศษเรื่องสีเรื่องลายรึเปล่าเสียงอาจจะไม่หนีกันกับ redwood ทั่วไป

Pending

• member
Re: อยากถามเกี่ยวกับ guitar kevin ryan gold rush กะ Pu นิ๊สๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 14, 2014, 03:54:27 »
โจทย์คุ้นๆใช่น้าที่อยู่เชียงใหม่ไหมครับเนี่ย... สำหรับคำถามตอบไม่ได้ครับ (ฮา) Eclipse Redwood- Submersion Redwood นี่ไม่เคยเห็นที่ไหนขายเหมือนกันสงสัยจะพิเศษเรื่องสีเรื่องลายรึเปล่าเสียงอาจจะไม่หนีกันกับ redwood ทั่วไป

ลายมันสวยดีครับ  เห็นละใจละลายเลย55