Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายกีต้าร์โปร่ง Fender Avalon ผลิต Korea ปี 85 สาวก Fender Vintage ไม่ควรพลาด  (อ่าน 1659 ครั้ง)

Rockplayboy

• member
  • สิ่งที่แน่นอนที่สุดในชีวิต คือความไม่แน่นอน
ขายกีต้าร์โปร่ง Fender Avalon

รุ่นนี้สำหรับขาวินเทจรับรองไม่ผิดหวัง
เป็นกีต้าร์สะสมครับ ผลิตปี 1985 Made in Korea ตัวเล็กแต่เสียงกังวาล ทุ้มลึก ดุดัน และดิบได้ใจมาก สภาพยังดีอยู่มีรอยนิดๆหน่อยๆสมกาลเวลา รุ่นนี้หายากมาก เรียกได้ว่าตั้งแต่เล่นกีต้าร์มาเพิ่งจะเจอรุ่นนี้ตัวแรก

สาวกกีต้าร์โปร่ง Fender รีบมาคว้าไปให้ไวเลยนะครับ ปล่อยราคาไปให้สะสมต่อที่

11500 ไม่มีเคสให้นะครับ

สนใจโทร 0890444728 หรือไลน์ middleway ติดต่อป้องครับ

นัดดูของลองเสียงได้ที่เพชรเกษม 69 เดอะมอลบางแค พระราม2 ครับ

รูปครับ

อีกรายการ หูฟังบลูธูท Hear01 ขายแล้วครับ

ขายหูฟังบลูธูท Hear 01

เป็นหูฟังบลูธูทที่เสียงดี และแบตอึดมาก

สีเหลือง รุ่นนี้ไม่มีขายในไทย สภาพ 80%

เสียงทุ้มชัด กลางชัด แหลมน้อย เบสชัดมากมาเป็นลูกๆ กระชับหู ไม่หลุดง่าย ไม่แน่นเกินไป
รับสัญญาณได้ไกลมาก ขนาดปิดห้องแล้วเดินไปอีกห้องไกลๆสัญญาณยังรับได้เลย แน่นอนมาก

แบ่งกันไปฟังราคามิตรภาพครับ

950 บาท

สนใจโทร 0890444728 ผมชื่อป้องครับ หรือไลน์ middleway

นัดดูของลองฟังได้ที่เพชรเกษม 69 เดอะมอลบางแค พระราม2 ครับ

รูปครับ

ขอบคุณพื้นที่บ้ายไม้ บ้านแห่งความอบอุ่นครับ ไม่ได้ลงขายมานาน นานๆแวะมาลงทีครับ ^^
สิ่งที่แน่นอนที่สุดในชีวิต คือความไม่แน่นอน

Rockplayboy

• member
  • สิ่งที่แน่นอนที่สุดในชีวิต คือความไม่แน่นอน
ู^^ สาวกเฟนเดอร์หายไปไหนหมดหนอ
สิ่งที่แน่นอนที่สุดในชีวิต คือความไม่แน่นอน

Rockplayboy

• member
up ครับ

OldiesHunter

• member
Avalon เป็นหนึ่งใน California Series ของ Fender Acoustic ตัวนี้เป็น all laminate ไม้หน้าเป็น Spruce ไม้ข้าง/หลังเป็น Nato ครับ  น่าสนใจมากครับ  น่าเสียดายอยู่ไกลไปหน่อย  กับเกินงบผม ไม่งั้นคงขอนัดดูตัวกันแล้ว  ผมมีซีรี่ย์นี้อยู่2-3 ตัวแล้ว  นักสะสมท่านใดพร้อมกว่าผมไม่น่าพลาดครับ