Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หานักร้องชายทำวงลงร้าน ย่าน รังสิต ปทุมธานี  (อ่าน 2223 ครั้ง)

firsthawdy

• member
ตามหัวข้อครับ
กำลังทำวงลงร้านครับ ตอนนี้ขาดนักร้องชาย ผมเพิ่งจะฟอร์มวงใหม่
หลังจากเลิกเล่น ได้ประมาน 2-3 ปีครับ   เล่นแนว ร็อต อินดี้ ตลาด  มีสากลนิดๆ
ร้านที่จะเล่นอะมีแน่ๆครับ 1 ร้าน ผมรู้จักกับเจ้าของร้าน รัปประกันได้ อยู่กับผมมีงานเล่นแน่นอน
ผมขอแค่คุณ มีความ ขยัน ตั้งใจ ตรงต่อเวลา   ประสบการ์ณไม่มี ไม่เป็นไรเดี๋ยวผมจะสร้างให้เองครับ

0876761589  - Id line : Fhd79

(ตอนนี้ได้แล้วนะครับ  ขอบคุณมากครับ)

Nurse1234

• member
Re: หานักร้องชายทำวงลงร้าน ย่าน รังสิต ปทุมธานี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 01, 2014, 19:58:48 »
ผมสนใจคับ ผมอยู่พัทยา ถ้าไปก็คือต้องหาที่พัก ร้องแนว สตริง วาไรตี้ สากล นิดหน่อยครับ เฟส Fantar apichon ไลน์ ap_tar
( เพลงช้า ) โกหกหน้าตาย ขวากหนาม ใจสั่งมา จากนี้ไปจนนิรันดร์ อยู่ต่อเลยได้ไหม หยุด น้ำใต้ศอก ไกล แค่ไหนคือไกล้ รักแท้ในคือหลอกลวง ภูมิแพ้กรุงเทพ ไม่มีตรงกลาง ( นึกไม่ออก ) แฮ่ๆๆ
( เพลงเร็ว ) ผมรักเมืองไทย บรื๋ย จั๊กกิมกับต๊กโต จิ๊จ๊ะ สามสิบยังแจ๋ว คิดอะไรอยู่ เด้กพี่มีชู้ เนื้อ one more night Balada mimimi เธอที่รัก  คือประมาณนี้คับ

เต้ยเด็กแแนว

• member
Re: หานักร้องชายทำวงลงร้าน ย่าน รังสิต ปทุมธานี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 02, 2014, 13:15:52 »
 :)  ครับผมสนใจผมอยุ่แถวหลักสี่ครับ  ชื่อเต้ยครับ  เต้ยเด็กแนว นักร้อง 0896105782 ต้องการเล่นอยุ่กับวงแบบสไตครอบครัวครับ  รับรองไม่ผิดหวีงในตัวผม

firsthawdy

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 02, 2014, 16:19:35 »
ท่านไหนสนใจ ติดต่อผมมาทางไลน์เลยครับหรือไม่ก็
อินบ๊อคมาครับ
http://www.facebook.com/firsthawdy
เพราะผมไม่ค่อยเข้าเว็บ
ขอบคุณทุกท่านมากๆ ครับที่สนใจ

firsthawdy

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 08, 2014, 13:29:17 »
ดันครับยังหาอยู่

firsthawdy

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 22, 2014, 17:24:27 »
ตอนนี้ได้แล้วนะครับ  ขอบคุณมากๆ นะครับ