Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ไร้สาระ หาเรื่องคุย // มุมเล่นกีตาร์ของน้า ๆ เป็นยังไงบ้างคะ  (อ่าน 2625 ครั้ง)

MUI

• member
มุมนี้แหละครับ
แคบมาก ต้องแหวกถังเบียร์สดเเข้าไปนั่งอะครับ

http://picture.in.th/id/670aebc0d7b17962728ed3cff285e935

Twinbee

• member
แจ่มกันทุกมุมเลย

Bum@theparlor

• member
มาแล้วจ้า ตั้งใจจะอัพอยู่แล้วนะไม่ต้องทวง แต่ขอแอบดูมุมของน้า ๆ ก่อน 555
คอมฯ หลับลึกไปเมื่อวาน ยังไม่ตื่นเลยจนบัดนี้
มาล็อกอินในมือถือก็อัพภาพไม่ได้อีก เลยแย่งคอมพี่มาใช้ (ยากเนาะ)
เอาเป็นว่า เอารูปที่เคยถ่ายไว้่เมื่อสักเดือนก่อนละกันค่ะ ปัจจุบันก็ไม่ได้ย้ายอะไร แค่มันรกนิดหน่อยเท่านั้นเอง
(แถ ... จริง ๆ รกเลยไม่อยากถ่ายใหม่ 555555)

เล่นอยู่คนเดียวในห้องนี่แหละ ถือเป็นมุมประจำ ไปเล่นนอกห้องเดี๋ยวข้างบ้านมอบครก หม้อ ไห ให้  ::)

OAT JAKKRIT

• member
  • สูงสุดสู่สามัญ
ของผมประมาณนี้ นั่งกินกาแฟไป นั่งเล่นไป เพลินดีครับ