Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาต ปิด กระทู้ครับ ขอบคุณบ้านไม้มากๆครับ  (อ่าน 543 ครั้ง)

juk-cri

• member
ขออนุญาตใช้พื้นที่บ้านไม้  ตามหา martin om 18/21/ooo 28 หรือ taylor slot head 12 fret นะครับ..เอาว่า..เสนอราคาแบบยุติธรรม (ทั้ง2ฝ่าย) เพื่อนๆท่านใดต้องการปล่อยหรืออยากเปลี่ยนไปรุ่นสูงขึ้น โพสต์เบอร์ หรือรูปทิ้งไว้นะครับ  ผมจะได้ติดต่อไป  แต่ขอก่อน 1-2 ก.ย. นี้นะครับ  เพราะผมได้ขึ้นไป กทม. แค่ 2 วันนี้  หากถูกใจก็หิ้วกลับบ้านเลย
ครับ... ขอบคุณบ้านไม้ครับ:D