Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หา pic up แบบคาด soundhole ขอราคาไม่แรงมากน่ะครับ มือใหม่.......  (อ่าน 745 ครั้ง)

sumate yuenyong

• member
หา pic up แบบคาด soundhole ขอราคาไม่แรงมากน่ะครับ มือใหม่.......

อานะจัง

• member
  • แก้ไขชื่อจาก Lekjang2513 เป็น "อานะจัง"
มี VS-6  (ซื้อมาผิด ) ของใหม่ 1,390 มั๊ง (ไม่รวมส่ง)
ผมได้มามือสอง 1,200 (ผมยังไม่ได้ใช้เลย ใหม่มากๆ ) 

ผมขาย 1,100 บาทครับ ของอยู่กำแพงเพชร  ( ส่ง + 50 บาท ครับ )
อาจจะถูกกว่าของใหม่แค่นิดหน่อย แต่มันก้อใหม่มากเลย 
ลองพิจารณาดูครับ

Lekjang2513