Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: วงดนตรีรับนักร้อง ญ (แนววาไรตี้) ครับผม สมุทรปราการ ดูรายละเอียดด้านในก่อนจ้าาา  (อ่าน 1401 ครั้ง)

mjeedjud

• member
 ;) วงพวกเราเล่นเพลงแนววาไรตี้ครับ  ร็อค,ป็อบร็อค,ตลาดกลาง,ตลาดล่าง,ตลาดทั่วไป,เพื่อชีวิต,ลูกทุ่ง  ขอนิสัยดีเข้ากันง่าย เข้าใจกัน  (ไม่อีโก้) ขอใจรัก อยู่กันนานๆ พวกเราง่ายๆ ชิวๆ ครับ กันเองกันเองแบบ พี่ - น้อง  ^ _^       
 :)วงพวกเราเคยผ่านประสบการในผับและร้าน + งานนอก มาพอสมควรครับ :)
(วงเรามีห้องซ้อมเป็นของตัวเองครับ) วงเราอยู่ที่ สมุทรปราการ ตำบลบางเมืองครับ  ใครที่อยู่สมุทรปราการ  บางเมือง เทพารักษ์ ปากน้ำ  สำโรง ศรีนครินทร์  หรือที่สะดวกมาก็เชิญได้เลยครับ   ติดต่อที่เบอร์   086-0579521 M ครับ หรือ Line: Id: Clubjeedza ตลอด 24 ชั่วโมงค๊าฟฟ

ริสเพลง นักร้อง ญ (เบื้องต้นครับ)
1.สุดฤทธิ์สุเดช
2.ok.นะคะ
3.จะรักหรือจร้าย
4.คิดมาก
5.ติ๊กต็อค-ปาร์มมี่
6.สตอเบอแหล
7.ซ่าอมรมณ์
8.แพ้ใจ
9.น้ำเต็มแก้ว
10.ไม่รักดี
11.คนหมดใจรั้งให้ตายก็ไปอยู่ดี
12.ขอใจเธอแลกเบอร์โทร
13.หญิงลั้นลา
14.สาวผัวเผลอ
15.คิดถึงนะ
16.อย่าทำให้ฟ้าผิดหวัง
17.จีบได้แฟนตายแล้ว
18.สวมเขา
19.Walk away
20.Pri tag
21.ภูมิแพ้กรุงเทพ
22.ผู้หญิงไม่กินหญ้า
23.ง่ายเกินไป
24.พูดอีกที
25.ยิ่งรู้จักยิ่งรักเธอ
26.โป๊(ใจมันเพรียว) - ใบเตย อาร์สยาม
27.Mi Mi Me
28.ทำเป็นไม่ทัก - ปาร์มมี่
หมายเหตุ: เรื่องเพลงคุยกันได้ครับ ^ _^