Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: [ขายแล้วครับ] กีตาร์โปร่งไฟฟ้า Crafter GAE7/n สภาพดี 8000 บาท ครับ  (อ่าน 1984 ครั้ง)

zenzer

• member
ขายกีตาร์โปร่งไฟฟ้า Crafter GAE7/n  สภาพสวยงามเล่นน้อยมากๆ ครับ เก็บไว้ในกระเป๋า Gator Case อย่างดีครับ

สายยังไม่เคยเปลี่ยนตั้งแต่ซื้อมา เพราะเล่นน้อยมาก ขายให้กับน้าๆ ที่ชอบและได้เล่นแบบจริงๆ จังๆ ดีกว่าครับ

ขอขายในราคา 8,000 บาท ขายแล้วครับ พร้อมกระเป๋า Gator Case  อย่างดีอย่างหนา

สะดวกนัดเจอนะที่เซ็นทรัสบางนา และบริเวณใกล้เคียงครับ ไม่ส่งนะครับให้เห็นของดีกว่าครับสบายใจทั้งคู่

สอบถามเพิ่มเติม อ๊อฟ 085-0426164

Gun-ultimate

• member
Re: [ขาย] กีตาร์โปร่งไฟฟ้า Crafter GAE7/n สภาพสวยงามครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2014, 03:40:29 »
ขอดูรูป PU หน่อยครับ หรือถ้าให้ดี ขอภาพทุกมุม ที่ถ่ายได้ครับ (สนใจ)

วิษณุ

• member
  • แหลมฉบัง ชลบุรี line.nuwisetchaichan
Re: [ขาย] กีตาร์โปร่งไฟฟ้า Crafter GAE7/n สภาพสวยงามครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2014, 08:01:39 »
เคยมีรุ่นนี้  เสียงดีครับ :D

zenzer

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2014, 21:31:14 »
ขอดูรูป PU หน่อยครับ หรือถ้าให้ดี ขอภาพทุกมุม ที่ถ่ายได้ครับ (สนใจ)

ได้ครับเดี๋ยวผมลงให้ครับ

Gun-ultimate

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2014, 20:17:56 »

รอรูปครับ

รบกวนแก้ไขเบอร์โทรศัพท์ด้วยครับ

zenzer

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2014, 20:21:08 »

รอรูปครับ

รบกวนแก้ไขเบอร์โทรศัพท์ด้วยครับ

แก้ไขแล้วนะครับ คืนลงรูปให้ครับ

zenzer

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2014, 20:59:10 »
รูปเพิ่มเติมครับ

ขอบคุณครับ

zenzer

• member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2014, 19:54:53 »
ปรับราคานะครับ