Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายเคสโฟมGatorสำหรับกีตาร์คลาสสิค และเคสแท้Guild พร้อมกุญแจล็อค สภาพตามอายุ  (อ่าน 1550 ครั้ง)

Jack of Clubs

• member
Gator = 1700 สำหรับClassic ใหม่มากป้ายยังอยู่
Guild = 2700 พร้อมกุญแจล็อค เคสวินเทจใส่ทรงDได้ทั้ง6และ12สาย ด้านในบุด้วยกำมะหยี่หนานุ่ม ภายนอกถลอกบ้างตามขอบ โดยรวมยังถือว่าสมบูรณ์และแข็งแรงมาก
***ป.ล.แท้ไม่แท้USAขึ้นอยู่กับวิจารณญาณและความพอใจนะครับและเพื่อความสบายใจผมขอถอนคำว่า"USA"ออกจากหัวกระทู้นะครับผม ;D
รับเองที่บ้านหรือนัดเจอซีคอน ศรีนครินทร์ เหมาสองใบสี่พันครับ
o81-84o379o

s.lucky

• member
Gator ใหม่มากเลยพี่เอก ขายได้ไวๆครับ...
Acoustic Only...!

• member
Gator ใหม่มากเลยพี่เอก ขายได้ไวๆครับ...
ขอบคุณครับ ราคามือสองสภาพมือหนึ่งเลยอะครับ  ...สบายดีวุฒากาศ อิอิ

s.lucky

• member
แวะมาทักทายครับ ขายหมดยังพี่...
Acoustic Only...!

• member
แวะมาทักทายครับ ขายหมดยังพี่...
ยังอยู่ครบครับแต๊ก รอคู่แท้มาสู่ขอครับ ขอบคุณสำหรับคำทักทาย เพื่อนชายหน้าตาดีที่อยู่แถวๆรามฯยังมีความสัมพันธ์กันเหมือนเดิมไหมครับ เห็นเงียบๆไป อิอิอย่าคิดลึก..แซวเล่นๆครับ

ดันขายต่อครับ สนใจโปรดสอบถามทั้งเชิงลึกหรือเชิงไม่ลึกนะครับ เพราะถ้านัดผมไปส่งแล้วไม่เอา มันเสีย...ใจอะครับ อิอิ ;D
เคสโฟมขอราคานี้ก่อน ส่วนเคสวินเทจกิลด์พอลดได้นะครับ

• member