Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ♯♪♫♬︵♮♯♪♫♩♯² (Sold) Vintage Ovation USA สวยๆ จ้าาาาาา ❤︶︶❤︶︶❤︶︶❤︶︶❤  (อ่าน 1556 ครั้ง)

Boysize

• member
Ovation 1768 Elite made in USA (Sold ขายแล้วครับ) :)
ปีเก่าแล้ว แต่สภาพดีมากครับ แทบไม่มีริ้วรอยครับ
Vintage สภาพนี้ หายากนะขอรับ ;)

เป็นเต่าหนาครับ Deep Bowl เสียงดีทั้งเล่นเปล่า และออกแอมป์
Top : AA Solid Cedar
คอเล็ก เล่นง่าย  1 11/16" ประมาณ 43 มม.
เฟร็ทเต็มๆ สวยงาม
Preamp OP24 ขึ้นเวทีหายห่วง เสียงดีมั่ก เอาอยู่ทุกเวที
มาพร้อมฮาร์ดเคสแท้ Ovation
ราคาจิ๊บๆ
โทรเล้ยยยย 081-4250346
ขอบคุณครับ :)

Top Of The World - Carpenters Solo Guitar Cover / Ovation 1768 ELITE + Roland AC-60 + ZOOM Q3

ck.northwood

• member
โทรเลยค้าบ..น้าคนขายใจดีครับ... ;D

lonzaa

• member
โทรเลยค้าบ..น้าคนขายใจดีครับ... ;D
ใจดีม๊าก...มาก ต่างหากครับ
คนคำนวญ มิสู้ฟ้าลิขิต

ballee45

• member
กีตาร์ น้าฟู ได้รับการดูแลอย่างดีทุกตัวครับ  ผมก็รับ โอเวชั่นจากน้าฟูนี่แหละครับ ใจดี คุยง่าย 

Boysize

• member
ใจดีม๊าก...มาก ต่างหากครับ
กีตาร์ น้าฟู ได้รับการดูแลอย่างดีทุกตัวครับ  ผมก็รับ โอเวชั่นจากน้าฟูนี่แหละครับ ใจดี คุยง่าย 
ขอบคุณทุกกำลังใจ และทุกคะแนนเสียง จากน้าๆ และน้องๆ ทุกท่าน
คิดถึงทุกคนนะครับ :) ;) :)

มาเร็ว เคลมเร็ว ขายแล้วครับ....Yeah...Yeah...