Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: โอ๊เย้!!! ขอเชิญลุงป้าน้าอา ร่วมกันทำบุญขึ้นบ้านใหม่ ^^  (อ่าน 3241 ครั้ง)

Mook :)

• member
ขอเชิญล้งป้าน้าอาทุกท่าน ทำบุญขึ้นบ้านใหม่ร่วมกันค่ะ บ้านเก่า มุกเกิดไม่ทันมาเจิมกะเค้า 555 ไม่ได้ว่าน้าๆอายุเยอะนะคะ แต่ว่าน้าแก่ เย้ย!! ไม่ใช่ แต่มุกตามหาบ้านไม้เจอช้าไปเองตะหาก อิอิ :P
บ้านหลังเดิมเจ้าที่แรง ล่มแล้วล่มอีก ตอนนี้ทุบบ้านสร้างใหม่แล้ว วอนคุณ webmaster อย่าลืมสร้างศาลพระภูมิด้วยเน่อ จะได้คุ้มครองบ้านเรา(ให้อยู่)ไปนาน ^^ เย้ๆ ๆ
ตอนแรกก็คิดว่าบอร์ดเป็นไรว๊า ไมเข้าไม่ได้เนี่ย คิดว่าเจ๊งอีกแล้ว แสดงความบ้านนอกมาเต็มที่ 55 เลยสมัครใหม่ได้เลย เย้ คราวนี้แหละ ฉันจะเป็น THE STAR 9
ห้าๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆ เก็บไปพร้อมกะน้าเลยละกัน เอิ๊กก ไปละจ้า อย่าลืมกินข้าวนะจ๊ะ จุ๊บๆ  :D :D

baitorys

• member
เป็นเหมือนกันเลยครับ นึกว่าใครเค้าโกรธเราเลยไม่ให้เข้าบ้าน หรือไม่ก็มีใครเอาสานสินล้อมบ้านไว้ เราเลยเข้าไม่ได้555555555555 เอาสายสินออกแล้วใช่มั๊ย เข้าได้แล้วววววววววววว

Nu'Acoustic

• member
  • [^_^"]
    • www.acousticthai.net
เข้ามาเจิมด้วยคนครับ ดีใจมากๆที่ได้บ้านหลังใหม่ ไฉไลกว่าเดิม ^^
*~ หลงรัก Acoustic Guitar ~*

day

• member
  • เล่นกีตาร์ไม่เป็นครับ
ขึ้นบ้านใหม่ด้วยจ้าาาา
"ระหว่างคืน ระหว่างวัน ระหว่างทาง"

staryu

• member
บ้านใหม่ แปลกตามากๆเลยครับ  สงสัยจะยังไม่ชิน 555
" Always learning new song  song will be your teacher"

Bukjay

• member
อ่ะ มาช่วยใส่ซองทำบุญ  ;D

onoiaok

• member
บ้านใหม่ ไม่คุ้นเลย interface เหมือนยังทาสีไม่เสร็จดี
แต่ชอบตรงรับฟากรูปเนียแหละ