Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย ZOOM Q3 HD และ กล้องถ่ายรูป cannon EOS 300D เพื่อใช้เป็นทุนซื้อกีตาร์ตัวใหม่  (อ่าน 895 ครั้ง)

saxophone99

• member
ขาย ZOOM Q3 HD สภาพสวย บันทึกเสียงได้คุณภาพยอดเยี่ยมครับ 5,300 บาท ลดเหลือ 4,900 เท่านั้นครับ+ส่งฟรีEMSทั่วไทย เบอร์ติดต่อ 083-6969690 แซ๊ก ครับ ปล.ขออนุญาติแอดมินลงขายกล้องถ่ายรูปพ่วงไปด้วยสักตัวนะครับ เพื่อสมทบทุนซื้อกีตาร์คู่ใจอีกสักตัวครับ ขอบคุณครับ

ขาย กล้องถ่ายรูป cannon EOS 300D สภาพมีร่องรอยตามการใช้งานครับ มาพร้อมกับเลนส์ Sigma 18-200 AF (ราคานี้เลนส์ตัวเดียวก็คุ้มแล้วครับ) พร้อม แบตเตอรี่และคอมแพคแฟลช 16G ทั้งสองอย่างยังอยู่ในประกันของ LASADA ทั้งหมดขายเพียง 8,500 บาท แต่ถ้าไม่เอาคอมแพคแฟลชและแบตก้อนใหม่ลดเหลือ 6,900 บาทเท่านั้นครับ

chaiyotkong

• member
ของอยู่จังหวัดใหนครับ ถามเผื่อสมาชิกท่านอื่นด้วยครับ

saxophone99

• member
ของอยู่ชุมพรครับ ยินดีจัดส่งEMSให้ฟรีครับ หรือหากอยากดูสภาพโดยระเอียด ผมยินดีถ่ายภาพให้ทุกซอกทุกมุมตามต้องการเลยครับ (ส่งให้ทางไลน์หรือเฟซก็ได้ครับ)