Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: "ขายแล้วครับ" ขอบคุณบ้านไม้หลังใหญ่นี้ด้วยครับ และขอบคุณพี่หมอ จากขอนแก่นครับ  (อ่าน 2098 ครั้ง)

ต่อ ข้างทาง

• member
ขาย มาร์ติน OMpca4 USA. พร้อมฮาร์ดเคสมาร์ติน แท้ 35000 ติดต่อ 084-6603958

kobb

• member
สนใจแลกกีต้าร์หมื่นต้นๆเก็บไว้ซ้อมไหมคับ

http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=42053.0

ผมเพิ่มส่วนต่างให้

ต่อ ข้างทาง

• member
ขอบคุณเพื่อนสมาชิกครับ ต้องการขายเพื่อขยับไปจับรุ่นใหญ่ครับ ราคาต่อรองได้ครับ ตามเบอร์โทรศัพท์ครับ

ต่อ ข้างทาง

• member
มาร์ติน OMPCA 4 สภาพกริ้ง ลดราคาให้อีก ไปเจอของที่อยากได้เลยตัดใจเพื่อสมทบไปเอาตัวที่ต้องการ ลดเหลือ 32,000 บาทพร้อมกล่องตามรูป ร้อนแล้วจ้า ติดต่อดูของได้แถวแจ้งวัฒนะ ใกล้วงเวียนบางเขน เยื้องๆกับ มรภ.พระนคร (ป.กุ้งเผา หลักสี่)

OLARN

• member
    • OLARN2000
ราคาดีมากๆ เลยครับ

joeykid

• member
  • joe neck solid
ราคาถูก มากเลย
ฟิง-เก้อ-สะ-ตาย

sudd

• member
ฟังในคลิป เสียงดีมากมาย จะไปรุ่นใหนเหรอครับ

ต่อ ข้างทาง

• member
"ขายแล้วครับ"ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆในบ้านไม้หลังนี้ครับ จริงๆแล้วไม่ได้เล่นเอง ให้น้องมือโซโล่เล่น ซื้อมาลองเล่นแล้วคุณภาพดีจริงๆ สมคำว่ามาร์ติน แต่มือกีตาร์แต่ละคน ย่อมต้องการความพอดีและลงตัว กับการเล่นของแต่ละคน จึงตัดสินใจ UP รุ่นที่เหมาะสมกับคนเล่นเป็นหลัก ยี่ห้อของอุปกรณ์ เป็นสิ่งการันตีคุณภาพก็จริง แต่ศิลปิน ย่อมต้องการเครื่องมือที่ตัวเองถนัดที่สุด ในการรังสรรผลงาน ครับ
สำหรับมาร์ติน ตัวนี้ ขายเพื่อสมทบสตางค์ไปหยิบ เทเลอร์ ประมานซีรี่ย์ส์ 4 เพราะมือกีตาร์หน้าหวาน หลานชายเค้าลองแล้วจับหมั้นเลย จึงจำเป็นต้องหาสตางค์ไปของแต่งครับ
ขอบคุณอีกครั้งทุกท่านครับ  ตัวนี้ของส่งให้พี่หมอ ที่ขอนแก่นก่อนละกันนะครับ