Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: *** ขายแล้วนะครับ ขอปิดการขายครับ *** ขอบคุณ Acoustic Thai ครับ Walden D710CE  (อ่าน 1212 ครั้ง)

BigNeng

• member
    • win car audio
ต้องการขาย Walden D710CE ใครที่ต้องการกีต้าร์ที่ใช้ลุยเล่นตอนกลางคืน ตัวนี้เป็นตัวเลือกที่ดีครับ เนื่องจากตอนนี้ผมไม่ได้เล่นกลางคืนแล้วเลยอยากระบายของออกไปบ้างบ้านแคบไม่มีที่เก็บ(แฟนเริ่มบ่น) ตัวนี้ใช้เล่นกลางคืนสมัยอยู่ภูเก็ต สภาพ 90% เลิกเล่นกลางคืนมาสองปีกว่าแล้วครับ เก็บใส่เคสไว้ตลอด เฟรตยังเต็มอยู่ ขายไม่รวมเคสนะครับ มีกระเป๋าผ้าของ Walden ให้เหมือนตอนซื้อมาใหม่ๆ

สิ่งที่ไม่เหมือนเดิม

1. ปิ๊กการ์ดเปลี่ยนมาใหม่ เพราะของเดิมมันมันแง้มออกผมไม่กล้าเอากาวหรืออะไรมาทาจึงตัดสินใจแกะออกแล้วใส่อันใหม่เข้าไปแทน ของเดิมก็ยังอยู่ครับถ้าอยากได้ก็จะให้ไปด้วยครับ

2. ปุ่ม Tuner กดไม่ติด หลายๆคนเจอปัญหานี้กับปรีแอมป์รุ่นนี้ครับ โทรถาม Music City แล้วซ่อมได้ราคาไม่เกิน 500 บาท

นอกนั้นเดิมๆครับ....

ขาย 7000 บาท ไม่รวมเคส แต่มีกระเป๋า Walden ให้ครับ มาดูของก่อนได้ ขออณุญาติไม่ส่งนะครับ เพราะผมทำงานทุกวัน ต้องเฝ้าหน้าร้านตลอด หยุดวันอาทิตย์วันเดียว มาดูของที่ร้านผมได้เลยครับ ผมทำร้านเครื่องเสียงรถยนต์อยู่แถววัดลาดพร้าว-โชคชัย4 ชื่อร้าน BK Auto Sound หาแผนที่ใน Google ได้เลยครับ หรือโทร 081-6634242 เหน่ง ครับ

Walden D710CE By Neng

Spec

Music is my life...

BigNeng

• member
Re: ขาย Walden D710CE
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2014, 12:18:45 »
ขอดันหน่อยนะคร้าบบบบ

BigNeng

• member
Re: ขาย Walden D710CE
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2014, 15:14:26 »
อัพเดท คิวแรก มีนัดดูตัวพรุ่งนี้สี่โมงเย็นครับ คืบหน้ายังไงจะมาแจ้งนะครับ

BigNeng

• member
ขายแล้วนะครับ ขอปิดการขาย ขอบคุณ Acoustic Thai ครับ