Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดการขาย ขอบคุณ Acousticthai ครับ  (อ่าน 5564 ครั้ง)

martanz

• member
ปิดการขาย ขอบคุณ Acousticthai ครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 10:53:12 »
ปิดการขาย ขอบคุณ Acousticthai ครับ

CATKAWKONG

• member
ราคารวมกล่อง 10900฿ เองคะน้า ตีราคาเคสสัก 2500 ที่เหลือเปนตัวกีต้าร์

ราคานี้ยังแรงไปนะคะ เหมือนราคามือ1 เลย ถ้าลดราคาลงกว่านี้ จะขายได้ไวขึ้นคะ^^ ขอให้ขายได้ไวๆคะ

martanz

• member
จัดใหม่แล้วนะครับ 8500 พร้อมฮาร์ดเคสคู่ตัว

martanz

• member
กีต้าตัวนี้ถึงชื่อไม่ดังเหมือนแบรนด์ใหญ่ แต่งานไม่ได้แพ้เลยนะครับ แล้วล็อตนี้เป็นล็อตที่ญี่ห้อนี้ทำมาให้สร้างชื่อเสียง บอกได้เลยว่าเนี๊ยบ ตัวนี้แค่ค่าไม้ ค่าวัสดุ(ซึ่งใช้ของดีๆทั้งนั้นAllsolid Glover Nut/Saddleกระดูก Fingerboard/Bridge ยังใช้ถึงEbonyเลยทีเดียว) แค่นี้ก็เกินคุ้มแล้วครับ นี่แถมเสียงไม่ธรรมดาอีกต่างหาก

Spunperee

• member
กีต้าร์ใหม่ราคาจะลดลงไป20-30% แล้วแต่ตลาดและสภาพ ราคาของใหม่ 10900บาท ถ้าให้เหมาะสม 8500ต้องมีกล่องด้วยนะครับ อันนี้ตามความเห็นของผมนะครับ

martanz

• member
กีต้าร์ใหม่ราคาจะลดลงไป20-30% แล้วแต่ตลาดและสภาพ ราคาของใหม่ 10900บาท ถ้าให้เหมาะสม 8500ต้องมีกล่องด้วยนะครับ อันนี้ตามความเห็นของผมนะครับ
ลดให้เหลือ 7900 แล้วไงครับน้า จะเอาAll solidเนี๊ยบๆ 5000กว่าบาทเลยหรอครับท่าน เหอๆ

jakkavoot

• member
ราคารวมกล่อง 10900฿ เองคะน้า ตีราคาเคสสัก 2500 ที่เหลือเปนตัวกีต้าร์

ราคานี้ยังแรงไปนะคะ เหมือนราคามือ1 เลย ถ้าลดราคาลงกว่านี้ จะขายได้ไวขึ้นคะ^^ ขอให้ขายได้ไวๆคะ

martanz

• member
จัดไปตามคำเรียกร้อง 8500 พร้อมฮาร์ดเคสคู่ตัวไปเลยครับ

martanz

• member
อัพรูปเคสให้แล้วนะครับ

martanz

• member
สถานะ:จอง1คิวครับ

s.lucky

• member
คราวนี้ไม่ใช้วินเทจแล้ว แต่ก็สวยงามน่าเล่นครับ....  ขายได้ไวๆครับ....
Acoustic Only...!

Spunperee

• member
ดีใจด้วยครับ  ^_____^

martanz

• member
คนซื้อติดธุระมารับไม่ได้แล้ว ตอนแรกจะเข้ากรุงมารับ ขอขายต่อเลยครับ

nhoy

• member
น่าเล่นครับ

เหาฉลาม

• member
ไปเจอคัวจริงมาแล้วครับ สภาพใหม่กิ๊ง กิเลสพลุ่งพล่านเลย โดนเลยครับ ถ้าหาเงินได้ทัน จะรีบโทรไปบอกเลยครับ

martanz

• member
น่าเล่นครับ
ไปเจอคัวจริงมาแล้วครับ สภาพใหม่กิ๊ง กิเลสพลุ่งพล่านเลย โดนเลยครับ ถ้าหาเงินได้ทัน จะรีบโทรไปบอกเลยครับ

ขอบคุณครับ

martanz

• member
ดันหน่อยครับ

Delivery shop

• member
  • 086-8101600 / 099-7476028 ช่างเอก
 ซัก 8000 หล่ะน่าสนเลยครับ พอดีมีน้องๆหาทรงนี้อยู่
โมฯ-setup และรับ-ส่ง

blueiink

• member
ยังอยู่มั้ยคะ

martanz

• member
ยังอยู่ครับ