Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่องกีต้าร์ของ Taylor swift ครับ  (อ่าน 596 ครั้ง)

nimovigo

• member
  • สุขหรือทุกข์ อยู่ที่ใจเรา
ขอถามเรื่องกีต้าร์ของ Taylor swift ครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 20:03:44 »
ไม่ทราบว่ากีต้าร์ taylor ที่ผู้หญิงสวยๆเล่น มันทำมาจากอะไร ระยิบระยับสวยดีครับ แต่ไม่รู้ว่าเสียงเปล่าจะดีหรือเปล่า หรือว่าเป็นการสั่งทำโดยเฉพาะ ครับ ไม่เคยเห็น  8) 8)

Taylor Swift (feat Paula Fernandes} - Long Live - Live In Brazil