Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ^^^ K.Yairi YW-600 ... สภาพดี เสียงเยี่ยม ราคาพิเศษสุด!! ครับ ^^^  (อ่าน 181702 ครั้ง)

Bluebird

• member
  • Bluebird Acoustic Vintage
y-a-m-a-h-a อะไรดีอะค๊าบ..อิอิอิ จะทันเขามั๊ยหนอ..งานนี้ ;D

ป้ายส้ม/ FG 351  301  FG 300   350   400

ป้ายเบลด / FG 250M  300MS    300M   

L5 -L6- L8-  L10  L-10E  ครับ

ป้ายเขียว  FG 200     280    360    450  580   700

ป้ายแดง / FG 140     FG 180   FG 500

ป้ายดำ / FG 180J    200J  300J   400J  450J  500J

ก็กลุ่มแถวนี้ครับ ที่ราคาพอเล่นหากันได้ง่ายหน่อย ... แต่จะสวยหรือเปล่า ก็ต้องลุ้นทีละตัวครับ
We're your pleasure!

yuth_pu_rx

• member
โถ่แล้ว collector 97 ของผมละครับพี่

wanichsoong

• member

nco4433

• member
ป้ายส้ม/ FG 351  301  FG 300   แอบจองไว้นะครับ..อิอิอิ หากันมานานแล้วครับ...จะทันตัวไหนหนอ...อิอิอิ ;D ;D

wichit2514

• member
  • ถ้าไม่ลองก้าว จะไม่รู้ได้ว่าข้างหน้าเป็นอย่างไร
ป้ายส้ม/ FG 351  301  FG 300   แอบจองไว้นะครับ..อิอิอิ หากันมานานแล้วครับ...จะทันตัวไหนหนอ...อิอิอิ ;D ;D

ผมด้วยน้า บอกเนิ่นๆล่วงหน้าหน่อยนะครับจะได้เตรียมตังทัน มนุษย์เงินเดือนเหมือนกัน...อิอิอิ
FG 351 เท่านั้นค้าบบบบบบบ

So much

• member
แวะมาชมด้วยคนนะครับ ได้แต่มองน้าๆซื้อขายกันมานานละ
กีต้าร์น้า Bluebird มีแต่สวยๆ ทั้งนั้นเลย

thezerot

• member
มารอดูตระกูล L
++กระบี่อยู่ที่ใจ++

wanichsoong

• member
ยังรอน้า bluebird อยู่นะครับ
มาเมื่อไร จะไปนอนรอหน้าบ้านเลย

Bluebird

• member
ยังรอน้า bluebird อยู่นะครับ
มาเมื่อไร จะไปนอนรอหน้าบ้านเลย

555 ... รับแซ่บ คร๊าบบบ..

JasMine

• member
ยินดีที่ได้สนทนาด้วยครับท่าน bluebird  :)
และขอขอบคุณสำหรับความรู้และข้อมูลในการพิจารณาเลือกซื้อกีตาร์
ขอบคุณมาก ๆ ครับ  ;)

Bluebird

• member
แวะมาชมด้วยคนนะครับ ได้แต่มองน้าๆซื้อขายกันมานานละ
กีต้าร์น้า Bluebird มีแต่สวยๆ ทั้งนั้นเลย

ขอบคุณครับ  ... ชอบครับ สวย-เสียงดี เล่นแล้วมีความสุขง่ะครับท่าน

Sert

• member
น้าครับ พอดีมีน้าท่านนึงแนะนำให้เข้ามาถามกะน้าดูครับ

ตอนนี้มี Morris ตัวไหนเหลืออยู่กับน้าบ้างครับ(ดูหน้าหนึ่งขายเกือบทุกตัวแล้ว) หรือน้ามีตัวไหนกักไว้พิเศษไม๊ครับ
อยากได้มาเชยชมบ้างครับ พอดีได้รุ่นเล็กมาแล้วชอบแนวเสียงเลยอยากได้รุ่นใหญ่ขึ้นหน่อยครับ รบกวนด้วยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับพ๊ม  ;)  ;D

น้า Bluebird ยังไม่มาเยย   ;D  ;D

ตอนนี้หนักใจเลยครับ ถ้าตัวที่อยากได้หายากอาจจะตัดใจไปสอยคุณยายริ มาแทนแหงมๆ เลยครับ  ไม่ไหวแล้ว น้าท่านนึงมาขาย
มาร์ติน ooo ก็น่าดู แต่ใจรักมอร์ริสอยู่หงะครับ  ถ้าไม่มีจริงๆ ก็คงเล็งยายริ กับ มาร์ตินนี่หละครับ

ขอบคุณน้า Bluebird ล่วงหน้าอีกทีนะครับ...

d e w y s ~ ❤

• member
  • ❤ CANdYRAT
มาถูกที่แล้วหล่ะครับน้า Sert

น้า Bluebird ถนัดนักแล ;D
CANdYRAT inspiration

Bluebird

• member
น้าครับ พอดีมีน้าท่านนึงแนะนำให้เข้ามาถามกะน้าดูครับ

ตอนนี้มี Morris ตัวไหนเหลืออยู่กับน้าบ้างครับ(ดูหน้าหนึ่งขายเกือบทุกตัวแล้ว) หรือน้ามีตัวไหนกักไว้พิเศษไม๊ครับ
อยากได้มาเชยชมบ้างครับ พอดีได้รุ่นเล็กมาแล้วชอบแนวเสียงเลยอยากได้รุ่นใหญ่ขึ้นหน่อยครับ รบกวนด้วยนะครับ

ขออภัยด้วยนะครับ งานด้านอื่นยุ่งมากๆ ไม่ได้เข้ามาตอบเลย

รบกวน โทรมาคุยกันที่ 085 133 6961 ... จะสะดวกมั๊ยครับ ผมมีไอเดีย ดีๆให้ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับพ๊ม  ;)  ;D

น้า Bluebird ยังไม่มาเยย   ;D  ;D

ตอนนี้หนักใจเลยครับ ถ้าตัวที่อยากได้หายากอาจจะตัดใจไปสอยคุณยายริ มาแทนแหงมๆ เลยครับ  ไม่ไหวแล้ว น้าท่านนึงมาขาย
มาร์ติน ooo ก็น่าดู แต่ใจรักมอร์ริสอยู่หงะครับ  ถ้าไม่มีจริงๆ ก็คงเล็งยายริ กับ มาร์ตินนี่หละครับ

ขอบคุณน้า Bluebird ล่วงหน้าอีกทีนะครับ...

Sert

• member

วันนี้บ่ายๆ เริ่มว่างบ้างครับ  เดี๋ยวผมโทรหาตอนนี้เลยนะครับ รอรับสายได้เลยครับ 10.22 น.

Sert

• member

โทรคุยกับน้าก็ได้ความรู้เพิ่มอีกเยอะเลยครับน้าครับ...

แต่ตอนนี้ผมกำลังจะไปสอย YW 500R  จากน้อยโจ๊กที่แยกลำสาลีแล้วครับนัดเจอกันบ่ายวันนี้

ยังไม่เคยเล่นยายมะลิ  ขอลองตัวนี้ก่อนนะครับ ว่าใช่แนวของผมไม๊ ถ้าใช่ก็จะได้หาตัวต่อไปครับ....

เสียดายตรงไม่มีฮาร์ดเคสให้นี่หละครับ... 

Sert

• member

มายืนยันสภานะอีกทีครับ
หลังจากอยากได้ morris รุ่นกลางๆ หน่อย ก็ได้สมใจเป็นตัว W80 จากน้าใจดีในบ้านไม้หลังนี้ครับ
นัดรับของกันเมื่อบ่ายวันนี้ที่สนามบินสุวรรณภูมิเรียบร้อยแล้วครับ

กราบขอบพระคุณน้า Bluebird นะครับ ที่กรุณาแนะนำและให้คำปรึกษาและให้ความรู้ครับ ขอบคุณมากๆ ครับ

d e w y s ~ ❤

• member
  • ❤ CANdYRAT

หลังจากอยากได้ morris รุ่นกลางๆ หน่อย ก็ได้สมใจเป็นตัว W80 จากน้าใจดีในบ้านไม้หลังนี้ครับ
นัดรับของกันเมื่อบ่ายวันนี้ที่สนามบินสุวรรณภูมิเรียบร้อยแล้วครับ

กราบขอบพระคุณน้า Bluebird นะครับ ที่กรุณาแนะนำและให้คำปรึกษาและให้ความรู้ครับ ขอบคุณมากๆ ครับ

ยินดีกับน้า Sert ด้วยนะครับ ได้ครอบครองจนได้ :)
CANdYRAT inspiration

@GER@

• member
พี่ ๆ ใจดีครับ ยังพอมีมั๊ยครับ morris รุ่นกลาง ๆ ตั้งแต่ w 40 ขึ้นไป สนใจอยากลองเล่นบ้าง

Sert

• member

ยินดีกับน้า Sert ด้วยนะครับ ได้ครอบครองจนได้ :)

ขอบคุณน้าดิวด้วยเช่นกันครับ  ที่มาช่วยผมลุ้นให้หาได้จนได้สมใจอยากแล้วครับ