Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ยกเลิกการตามหา FIshman Loudbox mini  (อ่าน 2351 ครั้ง)

suksawatdeeclub

• member
ยกเลิกการตามหา FIshman Loudbox mini
« เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 11:03:53 »
สุขสวัสดีครับ น้าๆท่านใดมีแอมป์ดังกล่าวรบกวนลงรูปด้วยนะครับ หรือโทร 0860070767 ป๋อง ขอบคุณครับ

• member

Piyawat.H

• member

น้าป๋อง ถ้าได้แอมป์แล้วแวะไปเอาสายแจ็คตามรูป กับพี่ได้นะ ( ฟรี ) ขนาด 14 ฟุต ( 4.75 เมตร ) ไม่ได้ใช้ มี 2 อัน
ได้ข่าวว่า เดินทางไกลจากปราจีน เอา OM Custom ไปติด PU ที่สมุทรสาคร

ขอให้หาได้เร็วๆ นะครับ

• member
น้าวัฒน์ข่าวไวมากเลยครับ แต่ตอนนี้ยังหาแอมป์ไม่ได้เลยครับ ว่าแตบ้านน้าอยู่แถวไหนล่ะครับ ผมจะได้ไปเอาสายแจ๊คถูก ฮาๆๆ

• member
น้าวัฒน์ข่าวไวมากเลยครับ แต่ตอนนี้ยังหาแอมป์ไม่ได้เลยครับ ว่าแตบ้านน้าอยู่แถวไหนล่ะครับ ผมจะได้ไปเอาสายแจ๊คถูก ฮาๆๆ

nhoy

• member
ขอให้น้า suksawatdeeclub หา Fishman Loudbox Mini ได้ไวๆ นะครับ น่าใช้ครับ

ป.ล. น้าวัฒน์ ใจดีมากๆ ครับ

Piyawat.H

• member

พิกัด ม.เอื้อประชา ซอยนวลจันทร์ 56 แยก 7 จากป้อมยาม 100 เมตร ซอย 4 ขวามือ ช่วงนี้อยู่บ้านตลอด
น้าป๋อง เสร็จธุระในเมืองก่อนกลับแวะรับได้เลย ออก 304 ง่าย
โทร. 089-8971550

• member
ขอบคุณทั้งน้าหน่อยและน้าวัฒน์นะครับ โอกาสดีๆจะแวะไปรับนะครับน้าวัฒน์

kook_gai

• member
ขอให้หาแอมป์ได้เร็วๆ นะครับ

Nisorn

• member
มีครับเดี๋ยวเย็นถ่ายรูปให้ชมครับ

• member
ขอบคุณน้ากุ๊กไก่และน้าต้นมากครับ

Piyawat.H

• member

ขอให้น้า suksawatdeeclub หา Fishman Loudbox Mini ได้ไวๆ นะครับ น่าใช้ครับ
เผื่อน้าหน่อยจะจำได้ น้า sukawatdeeclub ( ป๋อง ) ณเดช ที่ไปงานมิตติ้ง 19-20 ต.ค.56 ที่มวกเหล็ก
( น้าซัดดัม,น้าเรย์ น้าป๋อง,)

nhoy

• member
^^
ขอบคุณครับ น้าวัฒน์
ระลึกถึงน้าๆ ทุกท่านเลยครับ

• member
ยกเลิกการตามหา Loudbox mini
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 10, 2014, 05:27:30 »
ขอบคุณน้าวัฒน์อีกครั้งครับ ต้องขออภัยทุกท่าน ต้องขอยกเลิกการตามหาห่กอนนะครับ เนื่องจากเป้าหมายเปลี่ยนเป็น ...AER ต้องเก็บต้งก์เพิ่มก่อนนะครับ

kook_gai

• member
Re: ยกเลิกการตามหา FIshman Loudbox mini
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 10, 2014, 07:24:56 »

เผื่อน้าหน่อยจะจำได้ น้า sukawatdeeclub ( ป๋อง ) ณเดช ที่ไปงานมิตติ้ง 19-20 ต.ค.56 ที่มวกเหล็ก
( น้าซัดดัม,น้าเรย์ น้าป๋อง,)

ขอบคุณสำหรับรูปครับ น้าวัฒน์ ผมจำเสียงร้องของน้าสุขสวัสดีได้ครับ ตลึง อึน ทึ่ง กันทั้งงาน ^_^  ขอบคุณที่ขึ้นมาโชว์เพลงนะครับ

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
Re: ยกเลิกการตามหา FIshman Loudbox mini
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: เมษายน 10, 2014, 08:45:01 »
ขอให้ใด้ AER ไวไวนะครับ
noomxman

• member
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: เมษายน 10, 2014, 10:03:25 »
ขอบคุณน้ากุ๊กไก่และน้าหนุ่มมากครับ