Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย Yamaha FG 580 made in japan (ปิดกระทู้ขายแล้วครับ)  (อ่าน 11501 ครั้ง)

Lorlek

• member
dunยามเช้า

Lorlek

• member

Lorlek

• member
ดันliverpoolจ่าฝูงต่อครับ

Christopher

• member
งานญีปุ่นปีเก่าแห่งตำนาน เสียงคงเปิดสุด ๆ ไม้ Brazillian ราคาแบบนี้
คุณค่าของมันคือกาลเวลา รีบควักเงินซื้อ อย่าช้าที เชียร์ขาดใจ

Lorlek

• member
งานญีปุ่นปีเก่าแห่งตำนาน เสียงคงเปิดสุด ๆ ไม้ Brazillian ราคาแบบนี้
คุณค่าของมันคือกาลเวลา รีบควักเงินซื้อ อย่าช้าที เชียร์ขาดใจ
ขอบคุณน้า คริตโตเฟอร์มากครับเข้ามาดัน คอvintageอีกคน

Lorlek

• member
liverpool ใกล้แชมป์แล้ว ดันยามบ่ายอันแสนร้อนโคตาระเลยครับ

Lorlek

• member
dunจนเมื่อยละ ถ้าเป็นเมื่อปลายปีที่แล้วแย่งกันหัวแตก

Lorlek

• member
ดันอีกรอบ

Lorlek

• member
ดันยามเย็น อันร้อนระอุ

nhoy

• member
ป้ายนี่ผมก็ งงๆ อยู่เหมือนกัน เขียว ส้ม ดำ แดง ว่าอันไหนมาก่อนมาหลัง
แต่ยามาฮ่า ตามสไตล์เค้า เสียงดี หวานนุ่มทุกป้ายครับ^^
เรียนน้า Twinbee
เรียงตามลำดับน่าจะเป็นดังนี้ครับ ป้ายแดง-ป้ายเขียว-ป้ายดำ..ป้ายส้ม มังครับ
น่าเล่นแทบทั้งนั้น แต่สำหรับผมเองค่อนข้างชอบที่ป้ายแดงและป้ายเขียวครับ

ขออนุญาตเชียร์เลยครับสำหรับ FG-580 ป้ายเขียว สภาพดีๆ เดิมๆ น่าเล่น-น่าสะสมมากครับ

Lorlek

• member
ป้ายนี่ผมก็ งงๆ อยู่เหมือนกัน เขียว ส้ม ดำ แดง ว่าอันไหนมาก่อนมาหลัง
แต่ยามาฮ่า ตามสไตล์เค้า เสียงดี หวานนุ่มทุกป้ายครับ^^
เรียนน้า Twinbee
เรียงตามลำดับน่าจะเป็นดังนี้ครับ ป้ายแดง-ป้ายเขียว-ป้ายดำ..ป้ายส้ม มังครับ
น่าเล่นแทบทั้งนั้น แต่สำหรับผมเองค่อนข้างชอบที่ป้ายแดงและป้ายเขียวครับ

ขออนุญาตเชียร์เลยครับสำหรับ FG-580 ป้ายเขียว สภาพดีๆ เดิมๆ น่าเล่น-น่าสะสมมากครับ
ขอบคุณน้าหน่อยอีกครั้งครับ

Lorlek

• member
Dunยามบ่ายวันนี้ร้อนที่สุดในเดือนนี้

Lorlek

• member
ดันนิดนุงครับ

Lorlek

• member

nut95

• member
ช่วยดันหน่อย ของดีจริงๆ ราคาถูกกว่าที่ผมเคยซื้อมาเมื่อ 2 ปีก่อนแยะเลยครับ

Lorlek

• member
ช่วยดันหน่อย ของดีจริงๆ ราคาถูกกว่าที่ผมเคยซื้อมาเมื่อ 2 ปีก่อนแยะเลยครับ
ขอบคุณน้าnut95ครับ
วันนี้ปรับราคาสุดท้ายจริงๆเหลือ25000bพรอมเคส ไม่เอาcase23000bถ้วนไปเลยครับ
ผู้ใหญ่ในวงการ บอกรุ่นนี้ที่ญี่ปุ่นไม่มีของมาเป็นปีแล้วครับ

Guitars Loft ♥

• member
  • รับซื้อ-จำนำ-ฝากขาย-แลกเทิร์น
    • https://www.facebook.com/GuitarsLoft
โอ๊ยย ราคาถูกโฮกกกเลยครับน้า  :o :o :o
Tell : 097-030-0072

Lorlek

• member
ขอบคุณน้าไอซ์ ผมขายราคาแบ่งปันเลย ไม่ยึดติดครับ ชอบเปลี่ยนไปเรื่อย ได้รู้ได้ลองเป็นพอครับ
โอ๊ยย ราคาถูกโฮกกกเลยครับน้า  :o :o :o

Lorlek

• member
dunนิดนุง

ton_korat

• member
ราคาเร้าใจมากครับ ตัวนี้ไม้หลังsolidไหมครับ แอคชั่นเป็นยังไงครับ saddle เหลือเยอะไหม