Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (ขายแล้วครับ)Gibson LP Tribute '60s 2013+Hard Case+ Blackstar HT-1R  (อ่าน 1041 ครั้ง)

cocoa_ch

• member
(ขายแล้วครับ)Gibson LP Tribute '60s 2013+Hard Case+ Blackstar HT-1R
« เมื่อ: มีนาคม 30, 2014, 20:19:34 »
 Gibson Les Paul Tribute '60s 2013+Hard Case และ Blackstar HT-1R Combo (หลอด)

ซื้อมาจากตัวแทนจำหน่ายเลยครับ ประมาณ ปลายเดือน ตุลา 56 ทั้งแอมป์และกีต้าร์ ส่วน Hard Case ซื้อแยกนอกมาครับ สีนำตาลกล่องแท้ ระบบล็อกใช้ได้ทุกอย่าง สภาพภายนอกมีถลอกบ้างตามกาลเวลา ส่วนหูหิ้วไม่ขาดครับ พันผ้าไว้เฉยๆกันมันสีกัน ถ้าไม่ชอบก็เอาออกได้

ทุกอย่างครบเหมือนของใหม่เลยครับ แต่กล่องใส่แอมป์ทิ้งไปแล้ว

แอมป์หลอดครับ

รอยของสีเคลือบหลุดครับ จุดเล็กจุดเดียว ไม่สังเกตแทบไม่เห็นครับ

อันนีืโดนไขควงครับ นิดเดียวเหมือนกัน โดนเพราะผมอยากจะลองปรับระดับดูเอง