Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: นักร้องชาย อายุ21 อวบๆหน้าตาเฉยๆ(ไม่หล่อ)หาวงครับ อยู่หน้าราม2บางนาแนวตลาดทั่วไป  (อ่าน 1399 ครั้ง)

kawfanx

• member
ร้องเพลงพอได้ครับ เน้นเพลงไทยสากล ตลาด ใหม่ๆ ฮิตติดชาร์ตอะไรประมาณนี้ แนวCoverผู้ ญ.ก็ได้(ชอบฟังเพลงผู้หญิง กามิกาเซ่ก็ไม่หวั่นนะ 55)ยังไม่เคยร้องวงหาเงินตามผับคับ เลยยังไม่ค่อยมีประสบการณืด้านเอนเตอร์เทน แต่ส่วนตัวเคยประกวดตามที่ต่างๆมาบ้าง ร้องเดี่ยว หรือฟอร์มวงประกวด เคยมาบ้าง ได้รางวัลบ้างไม่ได้บ้าง ตอนนี้อยากร้องเพลงมากๆ เป็นคนเข้ากับคนง่าย พูดเก่งครับ เสียงผมประมาณคีย์ D ครับ ส่วนใหญ่เป็นเพลงPOP นักร้องติดตลาดทั่วไปเช่นพี่บอยพีช(ถนัด) พี่บีเครสเซน(ชอบมาก) ลิปตา บี้ โรส ป๊อบแคล อ๊อพ เก็ทสึ วงร็อคชิวๆ อะไรประมาณนั้น เป็นคนชอบฟังเพลงตามกระแสครับ ผมอยู่หน้าม.ราม 2เลย หาาคนชวนเล่นดนตรีตามร้านอาหาร ร้านเหล้า หรือผับ อยากได้ประสบการณ์ อยากได้รายได้พิเศษด้วยครับ ปิดเทอมพอดี ยังไง ลองติดต่อไปออดิชันเข้าวงก่อนได้ครับ ยินดีร้องให้ฟัง(อย่าดุเค้าน้า -. .-) อยากร้องเพลงจริงๆ :-[
ติดต่อที่
0834204933
www.facebook.com/kawfanx ไปส่องหน้าตากันก่อนได้ครับ

CATKAWKONG

• member
แอดไลน์มาได้ catkawkong  พี่ปุ๊กนะคะ

kawfanx

• member
แอดไลน์มาได้ catkawkong  พี่ปุ๊กนะคะ
ช่วงนี้ไม่สะดวกlineครับ(โทสับพึ่งพิการเร็วๆนี้ หาตังซื้อใหม่อยู่ ขอโทดจริงๆครับT^T) ติดต่อทางเฟสได้ครับ โทรก็ได้

CATKAWKONG

• member
ช่วงนี้ไม่สะดวกlineครับ(โทสับพึ่งพิการเร็วๆนี้ หาตังซื้อใหม่อยู่ ขอโทดจริงๆครับT^T) ติดต่อทางเฟสได้ครับ โทรก็ได้
แอดเฟสพี่มาละกัน Pook maneephuncharoen