Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ระหว่างTakamine PT-106 Japan กับVeelah V56gaceควรเลือกตัวใดขอความคิดเห็นด้วยครับ  (อ่าน 1428 ครั้ง)

mon100

• member
กำลังจะซื้อกีต้าร์ระหว่างTakamine PT-106 Japan กับVeelah V56gaceควรเลือกตัวไหนขอความคิดเห็นด้วยครับ
 รบกวนพี่น้องช่วยทีครับ

wolfgangs

• member
ผมเลือก Takamine ครับ
คุณภาพวางใจได้

mon100

• member
รวมถึงเรื่องของเสียงด้วยนะครับ ฟังTakamineแล้วดูแหลมๆยังไงไม่รู้ รอฟังผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ

PaTT___

• member
ผมไม่เคยลอง วีล่า แต่ pt106 ออกแอมป์ เยี่ยมครับ

sudd

• member
ถ้าจ่ายเท่ากัน2ตัวนี้เลือก Japan ครับ 8) 8)

jah_ball

• member
ทาคามิเนะ ลองออกแอมก่อนครับ จะบอกว่าสุดยอดครับ ดีดเปล่าๆไม่เพราะเท่าไรครับ เหมือนเป็น ปกติของ ทาคา ไปแล้ว

springwaltz

• member
  • Vet Med
ขออภัยครับตั้งกระทู้ผิดห้องครับ ย้ายไปถามที่ห้องพูดคุยน่าจะได้คำตอบที่เยอะกว่านี้นะครับ