Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Bangkok Mini Meeting ชาว Acousitc thai  (อ่าน 72672 ครั้ง)

taylor814aura

• member
ขอการคอนเฟิร์มอีกครั้งครับ
เลื่อนเร็วขึ้นเป็นเสาร์ที่ 18 มิถุนายน 2011 ครับ

เลื่อนมาเร็วขึ้นหนึ่งอาทิตย์ ก็ไปอยู่ดีครับ ไปช้าลงหน่อยครับ ไปตอนบ่ายๆนะครับ จองที่นั่งหน้าสุดนะครับ.

P'za

• member
จะเสาร์ไหนก็ไปอยู่ดีครับน้า...งานนี้สนุกแน่ๆครับ
"fake plastic trees"

dho

• member
เสาร์ 11มิย.ก็ดีนะน้าเบิร์ส 18มิ.ย.วันครู

Protong

• member
  • สุขก็เล่นกีตาร์ ทุกข์ก็เล่นกีตาร์
งานนี้รวมยอดขุนพล...ไม่ติดอะไร ไปแน่นอนครับ น้าเบิร์ท....

เอ...ว่าแต่น้าเบียร์ มามั๊ยน๊อ
55

bird20151

• member
ไปแล้วมีกิจกรรมอะไรบ้างอะครับ

ผมไม่เคยไปอะไรเทือกนี้เลยอะครับ  อยากทราบรายละเอียดแบบคร่าวๆอะครับ

^^ รบกวนด้วยครับ
Bakemonogatari ™

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
ดีใจสำหรับน้าๆ ที่ จะไปงานนี้นะครับ อิจฉาจัง
ส่วนผม..............................................

รักเธอนะ....กีต้าร์

apinan14

• member
ขอการคอนเฟิร์มอีกครั้งครับ
เลื่อนเร็วขึ้นเป็นเสาร์ที่ 18 มิถุนายน 2011 ครับ

เลื่อนมาเร็วขึ้นหนึ่งอาทิตย์ ก็ไปอยู่ดีครับ ไปช้าลงหน่อยครับ ไปตอนบ่ายๆนะครับ จองที่นั่งหน้าสุดนะครับ.
ยืนยัยอีกครั้งครับ อภินันต์  081 565 2122  เจอกันเร็วขี้น  18 - 6 - 54

Byrt21

• member
  • ข้าพเจ้าผจญทุกสิ่งได้ โดยพระองค์ผู้ทรงเสริมกำลังข้าพเจ้า
    • ร่มพระคุณบริการ
พรุ่งนี้เอาโปรแกรมmeeting คร่าวๆ มาลงครับ
ส่วนใครต้องการแนะนำอะไร หรืออยากเห็นอะไร ในการmeeting
ยินดีครับ (ช่วยหน่อยจัดครั้งแรกครับ)
facebook.com/byrt21

iTui

• member
เสนอให้มีพริตตี้ในงานค๊าบ   ;D  ;D

Byrt21

• member
  • ข้าพเจ้าผจญทุกสิ่งได้ โดยพระองค์ผู้ทรงเสริมกำลังข้าพเจ้า
เสนอให้มีพริตตี้ในงานค๊าบ   ;D  ;D

แหมแล้วใคร จามาเปน พริตตี้เนี่ย

Romeoy2k

• member
    • www.eg-ultimate.com
ป้ามุข

แหมแล้วใคร จามาเปน พริตตี้เนี่ย

ป้ามุขงัย

kengg

• member
ไม่รู้จักใครเลยคับ เล่นไม่้เก่งด้วยคับ แต่อยากไปอ่ะคับ ต้องเตรียมตัวไงคับ

• member
v

KULAA_101

• member
ไม่รู้จักใครเลยคับ เล่นไม่้เก่งด้วยคับ แต่อยากไปอ่ะคับ ต้องเตรียมตัวไงคับ

>>>>....  น้าๆคงไม่ว่าอะไรมั๊ง เล่นไม่เก่ง แต่เสี่เก่งจะขนกีต้าร์ไปแจก...อิอิ....

Byrt21

• member
พรุ่งนี้เอาโปรแกรมmeeting คร่าวๆ มาลงครับ
ส่วนใครต้องการแนะนำอะไร หรืออยากเห็นอะไร ในการmeeting
ยินดีครับ (ช่วยหน่อยจัดครั้งแรกครับ)

มีความสามารถนิดหน่อยที่เกี่ยวข้องกับ simon&garfungel , CSN&Y , The Eagles , etc., อะไรก็ได้ที่เกี่ยวกับเสียงประสาน.ชอบเป็นพิเศษครับ สามารถทำ Live Recording ได้นิดหน่อย..ลองดูก็ไม่เลวนะ..ว่าไงครับ..เจ้าภาพ ต้องการแค่อินเตอร์เนตสปีดหกเมกฯหรือมากกว่าเท่านั้นครับ..ลองดูสนุกๆ
มีครับ เนทความเร็ว 6 เมก ^^

• member

มีความสามารถนิดหน่อยที่เกี่ยวข้องกับ simon&garfungel , CSN&Y , The Eagles , etc., อะไรก็ได้ที่เกี่ยวกับเสียงประสาน.ชอบเป็นพิเศษครับ สามารถทำ Live Recording ได้นิดหน่อย..ลองดูก็ไม่เลวนะ..ว่าไงครับ..เจ้าภาพ ต้องการแค่อินเตอร์เนตสปีดหกเมกฯหรือมากกว่าเท่านั้นครับ..ลองดูสนุกๆ
มีครับ เนทความเร็ว 6 เมก ^^
แจ๋วเลยครับ ผมอัพโหลดขึ้นยูทูปคลิปแรกได้ภายใน ๑๕ นาทีครับ ถ้าต้องการเดี๋ยวไปทำให้ได้ครับ หรืออัดสตอคไว้หลายๆคลิปแล้วค่อยอัพโหลดทีเดียวก็ได้ครับ หรือถ้าคนเยอะๆไม่สะดวกก็เล่นอย่างเดียวผสมกับประชาวิจารณ์กีต้าร์ไปจิบไปก็ไม่เห็นเป็นไรครับ สบายๆครับ.

ohm_pea

• member
อ้า.....ไปด้วย เพราะผมต้องไปขึ้นเครื่องไปฮ่องกงวันที่ 19 มิ.ย.
จันทาร ดีกว่า จันไร

TMosaic

• member
โคตร...อยากไปเลย

apinan14

• member
ผมเอาน้ำยาล้างหัวเทป (l LEO )  เย็นๆๆ  ไป   1   ลัง   พอมั้ยครับ ( สงสัยว่า จะไม่พอ  )

Byrt21

• member

เดินทางมา ยิ้มและเตรียมทักทาย

ผมเอาน้ำยาล้างหัวเทป (l LEO )  เย็นๆๆ  ไป   1   ลัง   พอมั้ยครับ ( สงสัยว่า จะไม่พอ  )
ลองดูครับ