Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Ovation ที่น้าแอ๊ดทุ่มลงพื้นนี่ รุ่นอะไรหรอคับ ราคาเท่าใด  (อ่าน 1653 ครั้ง)

Lek_Idol

• member
Ovation ที่น้าแอ๊ด คาราบาวทุ่มนี่ รุ่นอะไรหรอคับ และราคาเท่าไรหรอคับ

พอดีมีรุ่นพี่เขาฝากถามอะคับ แต่ผมจำไม่ได้ เลยรบกวนพี่ๆที่จำได้บอกหน่อยนะคับ ขอบคุณครับ

TMosaic

• member
รอน้าๆมาตอบนะครับ แต่ผมรู่นว่าเพื่อนเค้าซื้อเป้นของขัญวันเกิดน่ะน่าจะแพงพอตัวอะแหละ

Lek_Idol

• member
หาข้อมูลได้แล้วคับ
OVATION 5868 ELITE คิดว่าใช่รุ่นนี้อ่าคับ แต่ไม่ทราบราคา

guitarpom

• member
รุ่นนี้เลิกผลิตไปแล้วครับ..มันน่าจะประมาณ199x...เห็นครั้งแรกๆที่แกใช้เมื่อขึ้นเวทีคอนเสริท..3ตำนาน....เมื่อเกือบ20ปีที่แล้ว.ผมจำรุ่นไม่ได้  ราคาประมาณ6หมื่นเก้า  หรือ7หมื่นเก้าประมาณนี้ครับ 

TuiHY

• member
รุ่นสีสัน...  : P

ohm_pea

• member
อ้า....รุ้น ฉุนโว้ย
จันทาร ดีกว่า จันไร