Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Ashdown acoustic amplifier เป็นอย่างไรบ้างครับ  (อ่าน 1206 ครั้ง)

Paxx

• member
Ashdown acoustic amplifier เป็นอย่างไรบ้างครับ
« เมื่อ: มีนาคม 08, 2014, 15:31:34 »
พึ่งเคยรู้จักครับ ราคาไม่แรงมาก ดีไซน์สวยดี(สำหรับผม) แต่เป็นอย่างไร เสียงแนวไหน คุ้มราคาค่าตัวรึเปล่าครับ ขอบคุณครับ

folkbeach

• member
Re: Ashdown acoustic amplifier เป็นอย่างไรบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 08, 2014, 19:49:28 »
ใช้อยู่ครับ เสียงออกมาดีมาก เสียงจะหนาขึ้น มิติเสียงดีขึ้น ปรับโทนเสียงได้ง่าย เป็น DI ในตัว

ราคาของใหม่ 35xx บาท คุ้มค่ามากไม่แพงเลย

Paxx

• member
ขอโทษครับ ผิดห้อง แอ้ดมินช่วยย้ายให้หน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ

======================================

ดำเนินการย้ายให้ครับ

ขอบพระคุณมากครับ

by webmaster