Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หามือกีต้า และมือกลองค่ะ คีย์บอร์ดด้วยก็ดี อยากให้มารวมเล่นดนตรีกันแบบชิลๆ มีรับงานบ้างถ้าเขาจ้างอะ5  (อ่าน 2026 ครั้ง)

NeroAnima

• member
ตามหัวข้าค่ะ
ชื่อป๊อบนะคะ อายุ 20 ปี ร้องนำ กับเล่นเบส เป็นมือใหม่หัดขับ (แต่ก็พอฟังได้ละนะ)
ตอนนี้ในวงมีสมาชิก 2 คนแล้ว รวมทั้งป๊อบและอีกคนหนึ่งเล่นกีต้าร์ มือใหม่จริงๆ แหละ แต่ก็เพราะรักในการเล่นดนตรีเลยอยากจะฟรอมวงกัน
อยู่กันอย่างเป็นมิตร และเฮฮาตามประสาคนบ้า(?) ไม่ใช่และ
ยังไงก็ยินดีที่ได้รู้จักล่วงหน้านะคะ อยู่อ.ควนขนุน จ.พัทลุง

ไม่มีอะไรมากขอแค่มีความรับผิดชอบ (แต่ก็ไม่ซีเรียสไป) รักในการเล่นดนตรี ไม่ต้องมีประสบการณ์อะไรโชกโชน ขอแค่พอเล่นได้บ้างนิดหน่อย แล้วเราก็มาฝึกร่วมกันค่ะ เวลาก็ยังไม่แน่นอน ค่อยมาตกลงกันก็ได้ค่ะ ขออายุไล่เลียกันก็ดีนะคะ จะได้คุยกันรู้เรื่องหน่อย (หรือเปล่า 555) อีกอย่างบอกแล้วว่าเรามือใหม่ยังไงก็โชว์พาวกดดันกันนะคะ T^T

สามารถติดต่อได้ที่ >>> 090 - 5986087 line ID : neroanima (ที่มีรูปผู้ชายหล่อๆ อ่ะ 555)

มามิโอ้

• member

1900

• member
เป็นกําลังใจให้ครับ อย่าลืมอัดคลิปมาให้ฟังกันบ้างนะครับ :D

NeroAnima

• member

NeroAnima

• member
เป็นกําลังใจให้ครับ อย่าลืมอัดคลิปมาให้ฟังกันบ้างนะครับ :D
ขอบคุณสำหรับกำลังใจค่ะ เดี๋ยวจะอัดคลิปมาให้ฟังกันนะคะ ขอเตือนอีกอย่าง ระวังประสาทหูพังเอานะคะ 555

Tingnal

• member
  • เศร้าก็เพียงเท่านั้น วันวานไม่หวนกลับมา ...^=^...
Acoustic Thai

NeroAnima

• member

NeroAnima

• member
วันนี้ลองอัดดู เกิดอาการมึน อึน งง แลดูมั่วแปลกๆ 
เดี๋ยวๆ ขอฝึกก่อนๆ 555