Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดกระทู้นะคะ ย้ายงานมาศรีราชา ไม่มีเวลาไปซ้อม  (อ่าน 9028 ครั้ง)

Funnyboyd

• member
อยากไปร่วมร้องเพลงผ่อนคลายด้วยจังคับแต่บ้านอยงามวงศ์วานน่ะแงๆ

CATKAWKONG

• member
อยากไปร่วมร้องเพลงผ่อนคลายด้วยจังคับแต่บ้านอยงามวงศ์วานน่ะแงๆ
นัดกันในเมืองก็ได้นะคะ แถวสวนเบญจสิริ ก็ได้ ครึ่งๆทางเนาะ^^
รบกวนถ้าเล่นไลน์แอดมาหน่อยสิคะ จะจัดเข้ากลุ่มคุยๆกัน นัดกันสะดวก

CATKAWKONG

• member
 ;D เริ่มมีติดต่อมา2-3ท่านแล้วเงียบๆไป หรือบางทีปุ๊กติดงานไม่สะดวกคุยด้วย
ทุกท่าน ถ้ามีเฟสบุค มีไลน์แอดมาคุยได้นะคะ จะสะดวกกว่าคะ
ขอบคุณคะ

มามิโอ้

• member
ยังคงรอเปนเพื่อนพี่ปุ๊กต่อไป

1900

• member
รอฟัง วงใหม่  ;D

CATKAWKONG

• member
วงขอมี 3-4คนพอนะคะ ตอนนี้มีเหมียวเล่นปิ้คกิ้ง โซโล่ , ปุ๊กเล่นสตรัมมิ่ง , แบง มาร้องนำละคะ
ขาดคาฮอง ไม่ต้องเก่ง มาหัดๆกันนะ ขอมีอุปกรณ์นะคะ จะได้เปนไวไว ^^ ขอบคุณทุกท่านที่ติดต่อมานะคะ
ปล. นัดกันยากมากๆเลย วัยทำงาน ว่างไม่ตรงกัน
หลักๆคือเน้นชิวๆ เล่นตามสวนนะคะ แบกอุปกรณ์มาเอง ขอบคุณคะ

[Nick]

• member
อยู่ฝั่งธนคงไปไม่ไหวหรอกคร้าบ อีกอย่างผมคงไม่เหมาะเล่นเป็นวง
ไม่ยอมแก่งดเรียกน้า

CATKAWKONG

• member
อยู่ฝั่งธนคงไปไม่ไหวหรอกคร้าบ อีกอย่างผมคงไม่เหมาะเล่นเป็นวง
ใครหน้อออ ไม่เปนไรจ้า ตามสะดวกเลยคะ ไม่ซีเรียส^^

1900

• member
ใกล้แระ ใกล้จะได้ฟังแว้วววว;D

Taidykds

• member
สนใจครับ ติดต่อผมได้
ผมชื่อไทด์ เคยร้องเพลงบนเวทีหลายครั้ง ตามร้านก็เคยร้อง
มีประสบการณ์ครับ กำลังหางานร้องเพลงอยู่พอดี
ติดต่อได้ครับ https://www.facebook.com/taidy.fks

CATKAWKONG

• member
สนใจครับ ติดต่อผมได้
ผมชื่อไทด์ เคยร้องเพลงบนเวทีหลายครั้ง ตามร้านก็เคยร้อง
มีประสบการณ์ครับ กำลังหางานร้องเพลงอยู่พอดี
ติดต่อได้ครับ https://www.facebook.com/taidy.fks
เราเล่นชิวๆกันคะ ไม่ได้เปนอาชีพ ^^ ตอนนี้ยังรวมวงไม่ได้เลยคะ

CATKAWKONG

• member
 ;D ;D ติดต่อมาได้เรื่อยๆนะคะ
ขอชิวๆนะคะ เน้นซ้อมเจอกันตอนเยนถึงดึกได้ และวันหยุด วันเสา อาทิต
เล่นแนวอคูสติกร้านนั่งชิว คะ
อัพเดตตอนนี้มีปุ๊กเล่นสตรัมมิ่ง มะเหมี่ยวกีต้าร์ปิ๊คกิ้ง พี่ดวงร้อง น้องคิวร้อง หรือใครอยากมาก็ติดต่อมาดูนะคะ
ไม่จำกัดสิทธิ์ นัดกันยากมากๆ ใครมาตามนัดได้ ก็เอาละกัน ดูแนวคิดแนวเพลงเข้ากันได้มั้ยนะคะ

CATKAWKONG

• member
ดันคะๆๆๆ ตอนนี้มีสองคน สามคน สมาชิกเดิมวงแตกนัดกันไม่ได้คะ

1900

• member
รอดูคลิป วงน้าปุ๊ก  ;D

CATKAWKONG

• member
สงสัยจะได้ร้องเอง ทนฟังนะคะน้าโอ - -"

1900

• member
สงสัยจะได้ร้องเอง ทนฟังนะคะน้าโอ - -"

เดี๋ยวก็มีมาแจมนะผมว่า รอฟังใจจดใจจ่อเลยยย น้าปุ๊ก  ;D

Tingnal

• member
  • เศร้าก็เพียงเท่านั้น วันวานไม่หวนกลับมา ...^=^...
3 คนก็พอได้แล้วนะป้าปุ๊ก รอฟังจ้า  ;)
Acoustic Thai

CATKAWKONG

• member
3 คนก็พอได้แล้วนะป้าปุ๊ก รอฟังจ้า  ;)
ไม่มีเวลาซ้อมเลยคะ ว่างไม่ตรงกันคะ - -"

มามิโอ้

• member
พี่ปุ๊กบล็อกเฟสนี่ไม่พอใจอะไรรึเปล่า??
เรื่องที่บอกความเห็นไม่ตรงกันหรอ
มาเคลียร์สักนิดสิ เหอๆ

CATKAWKONG

• member
พี่ปุ๊กบล็อกเฟสนี่ไม่พอใจอะไรรึเปล่า??
เรื่องที่บอกความเห็นไม่ตรงกันหรอ
มาเคลียร์สักนิดสิ เหอๆ
. เคลียยังไอ้น้อง ^^ นานาจิตตัง