Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: มีเวปไหนสอนการเล่นกีต้าร์แบบออนไลน์ไม๊ครับ  (อ่าน 1627 ครั้ง)

Gnot

• member
พวก scale หรือ finger style ผมลองหาๆดูแล้วเจอแต่เวปขายเป็นโปรแกรม

ขอบคุณครับ

muaythaii

• member
Re: มีเวปไหนสอนการเล่นกีต้าร์แบบออนไลน์ไม๊ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2011, 09:41:55 »
http://easyguitar.kwanruean.com/main.html

ครับ น่าจะเป็นเว็ปของน้า sontaya ครับ ผมก็เพิ่งหัดเล่น ก็อ่านจากเว็ปนี้แหละครับ

muaythaii

• member
Re: มีเวปไหนสอนการเล่นกีต้าร์แบบออนไลน์ไม๊ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2011, 09:43:14 »
ถ้าจะเอาเป็นวิดิโอ ก็ลองเซิร์ชยูทูปดูครับ มีเยอะเหมือนกัน

winnie

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2011, 15:46:31 »
ช่ายครับ youtube มีเพียบเลย พิมพ์ key word ให้ดีๆ มีให้ดูเพียบเลย เดี๋ยวนี้ผมก็หัดจาก youtube ตลอด โหลดมาไว้ในเครื่องแล้ว เวลาอยากเล่นอยากแกะเพลงก็เปิดได้ไม่ต้องต่อเนท...

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
อย่า เห็น แก่ ตัว !!