Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนน้าๆครับ กีต้าร์ตัวนี้เสียงเป็นยังไงบ้างครับ ช่วยวิจารณ์หน่อยครับ  (อ่าน 592 ครั้ง)

iiuuii

• member

guitar_import

• member
แนะนำดังนี้นะครับ...
อย่าไปเชื่ออะไรบนyoutubeมากครับ เสียงเทพๆของจริงอาจไม่ใช่เพราะการอัดเสียงมันบอกอะไรเหมือนได้ยินจริงๆไม่ได้ครับเพราะทั้งไมค์ทั้งเครื่องอัดเสียงทั้งการบันทึกลงคอมetc... ดูreviewsต่างๆในinternetเอาไว้แค่ดูความสวยงามอย่างเดียวครับ ถ้าชอบรูปลักษณ์ก็ไปลองฟังเสียงจริงแล้วค่อยตัดสินใจซื้อครับ
ปล.ผมยังไม่ได้ดูคลิปนะครับเลยไม่ทราบว่านี่เป็นกีตาร์อะไร

Jui Hikky

• member
ผมว่าเป็นเสียงที่น้า iiuuii เขาอัดมาเองนะครับน้า guitar_import ซึ่งผมก็ไม่ทราบว่าน้า iiuuii เขาไปลองกีตาร์ของท่านอื่นแล้วอัดมาหรือเปล่า

pas

• member
ส่วนตัว... เสียงใสดี แต่เบสยังไม่ค่อยดี...20000 ก็น่าโอเค..ระดับหนึ่ง