Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: นักร้องชายคับ หามือกีต้า มาร่วมงานกัน ชายก็ได้ หญิงก็ดีมาก !!!!!  (อ่าน 929 ครั้ง)

Maisavin

• member
ผมชื่อใหม่ คับ มีประสบการณ์ ทั้งโฟค ละ แบนด์ ตอนนี้ อยากทำโฟค หางานสบายๆชิวๆ คับ เป็นนักร้อง จึงหามือกีต้า ที่ ฝีมือโอเค และ พอมีประสบกานณ์ บ้าง มาลองเจอกัน ปรับลิสเพลงเก็บให้ตรงกัน แล้วลุยหางานกัน รึใครมีงานอยู่แล้วพร้อมแปะได้เลยครับ เพลงเก็บเยอะครับ
ปล. ผมจะร้อง เป่ากาซู เขย่ากระบอกแซก เคาะให้จังหวะ รูดราวเบล ครับ  เล่น กีต้าไม่เป็น

สนใจแอดมาเลยครับ ไลน์ maisavin เฟส kmut'nb maisavin
ขอใน กทม นะครับ ตจว ได้ แต่ใกล้ๆนะ กลางวันทำงานประจำใน กทม ไม่มีปัญญาเรื่องแกะเพลงครับ