Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติขาย Taylor HardBag ของแท้ สภาพ100% ครับ ^^ (ขายแล้วครับ)  (อ่าน 1085 ครั้ง)

takamine1

• member
ขออนุญาติขาย HardBag Taylor แท้ สำหรับทรง(GA+D) สภาพ100%(ไม่เคยเอาออกไปใช้งานใดๆทั้งสิ้น ผมเล่นกีตาร์ในห้องนอนครับ)
ขอตั้งราคาขายที่ 2,900 บาทครับ พร้อมส่ง EMS ทั่วประเทศครับ

ขายแล้วครับ

ขอบคุณบ้านไม้มากๆครับ

รูปภาพสวยทุกมุมมองครับ

Captainpeed

• member
Re: <<ชลบุรี>>ขออนุญาติขาย Taylor HardBag ของแท้ สภาพ100% ครับ ^^"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 04, 2014, 13:07:23 »

ผมขอซื้อต่อนะครับ ผมชื่อประพันธ์ ที่โทรไปหาคุณเจ เมื่อกี๋นี้ว่าให้คุณเจเอามาส่งให้ผมที่วัดท่อใหญ่ ต.หนองอิรุณ อ.บ้านบึง น่ะครับ

takamine1

• member
ขายแล้วนะครับ ขอบคุณบ้านไม้มากๆเลยครับ  ;D