Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: S.O.S (String Optimizer Solution) น้ำยาเช็ดสาย ที่สามารถคืนชีวิตให้สายที่ตายได้  (อ่าน 1738 ครั้ง)

ธนภูมิ ชัยนวล

• member
S.O.S (String Optimizer Solution)
น้ำยาเช็ดทำความสะอาด สายกีต้าร์ และ เครื่องสายทุกชนิด
ที่มีคุณสมบัติ
ทำความสะอาดพื้นผิวสาย
ช่วยสะลาย สนิม เพื่อง่ายต่อการทำความสะอาด และ ลดการเกิดสนิม คราบอ๊อกไซด์ และ คราบสกปรกอื่นๆ
และ
คุณสมบัติพิเศษที่เหนือกว่าผลิตภัณฑ์อื่น คือ ช่วย ชุบชีวิต สายกีต้าร์ เบส ฯลฯ จากสายที่ตาย หรือ เสียงด้าน ให้กลับมากังวานใส
ใกล้เคียงของใหม่
และ ยังช่วยรักษา Diameter ของสาย เพื่อ ยืดอายุ การ Intone ของ Intonation
พร้อมทั้ง ทำความสะอาด เฟร็ตบอร์ด ฟิงเกอร์บอร์ด และ ชิ้นส่วนอื่นๆอย่างเป็นมิตร
ที่สำคัญ ใช้ได้กับ ทั้ง สายเหล็ก และ ไนล่อน

พิสูจน์ประสิทธิภาพได้แล้ววันนี้ กับ ผลิตภัณฑ์จากการค้นคว้าพัฒนาโดย "คนไทย"

รูปภาพ ผลิตภัณฑ์ ครับ

สนใจผลิตภัณฑ์ โทร 081-3426961 ธนภูมิ ชัยนวล ครับ

ขายสินค้าที่นี่
---> กฎคือ...ต้องลงรายละเอียดให้ครบ พร้อมภาพสินค้า ณ ปัจจุบัน (รูปจริงปัจจุบัน ที่ไม่ใช่รูปแทน)...

เรียน เจ้าของกระทู้
โปรดกรุณาอ่าน กฏระเบียบห้องซื้อขาย และปฎิบัติตามอย่างเคร่งคัด

อ่าน.....วิธีการลง ภาพ --> http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=19397.0
อ่าน.....วิธีการลง ภาพ --> http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=19397.0

อ่าน.....กฎกติกา การใช้งานห้องซื้อขาย --> http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=12356.0
อ่าน.....กฎกติกา การใช้งานห้องซื้อขาย --> (โดนมาแล้ว!?) http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=21878.0

### ไม่อนุญาตให้ลงลิ้ง ###

หากพยายามไม่ให้ความร่วมมือกับ Admin "ในการลงภาพ และรายละเอียด"
*** กระทู้เกิน 1 วัน ไม่ลงภาพสินค้าที่ชัดเจน ขอพิจารณาลบกระทู้ ออกทันที ***

หมายเหต :
- การโพสต์ ซื้อ/ขาย/หรือ แลกเปลี่ยน สินค้า "โดยไม่ลงภาพ" และ "รายละเอียดให้ครบถ้วน"
ถือเป็นการผิดกฎของเวบฯ หากท่านไม่ให้ความร่วมมือ admin อาจจะพิจารณาลบกระทู้ของท่าน

เตือนภัย :
การซื้อขายสินค้า ที่ผู้ขายไม่ลงรายละเอียดสินค้าให้ครบถ้วน ในเวบบอร์ดแห่งนี้(ห้องซื้อขายอะคูสติกไทย)
ผู้ซื้อต้องใช้วิจารณญาณ ในการซื้อสินค้าให้มากเป็นพิเศษ เพราะอาจจะโดนมิจฉาชีพ แฝงตัว
เหตุการณ์...ถูกหลอกให้โอนเงิน, ไม่มีสินค้าจริง ฯลฯ เกิดขึ้นในห้องซื้อขายอะคูสติกไทย มาหลายครั้งแล้ว โปรดระวัง!

by admin

• member
Re: เตรียมพบกับ solution ที่ช่วยถนอมสายกีต้าร์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 03, 2014, 05:36:41 »
ขออนุญาตลบ ลิ๊งค์ครับ :) :)

coolclub

• member
Re: เตรียมพบกับ solution ที่ช่วยถนอมสายกีต้าร์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 03, 2014, 08:35:10 »
ถ้าทำราคาพอประมาณ สินค้าคุณภาพดี นักกีต้าร์ไทยคงมีไว้ประจำตัวทุกคน
ขอให้ประสบความสำเร็จครับ
ไทยทำ ไทยใช้ ไทยเจริญ ไชโย
Return To A=432hz

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 03, 2014, 14:28:10 »
ขอบคุณครับ

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 03, 2014, 14:37:31 »
ที่สำคัญ เจ้า S.O.S ตัวนี้ ใช้ได้กับ ทุก Material
ไม่ว่าจะ Steel , Stainless , Nickel , Bronze , Phosphor Bronze , Brass  หรือ แม้แต่ Nylon เจ้าตัวนี้ใช้ได้หมด ไม่เป็นอันตรายต่อวัสดุ
เพราะ จะทำปฏิกิริยา ไฟฟ้า กับ สนิม และ Oxide เท่านั้น

legendmusic

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 03, 2014, 15:50:24 »
น่าสนับสนุนมากครับ :) :)

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 04, 2014, 00:12:08 »
 ;) :)

• member
เพิ่มขนาดใหม่ พกง่ายสบายกระเป๋า 60 ml. ครับ

• member
รับทราบ และ น้อมปฏิบัติครับ Admin
ขอขอบคุณ Acousticthai.netที่ให้โอกาส เปิดตัว S.O.S ครับ

• member
รบกวนสอบถามแอดมินนะครับ
หากเป็นคลิป สาธิตการใช้ผลิตภัณฑ์ อนุญาตให้ลงลิ๊งค์หรือไม่ครับ
รบกวนสอบถามนะครับ
ขอบพระคุณครับ

เรียน เจ้าของกระทู้

ได้ครับ

By Admin

hotbigcat

• member
กับสายเคลือบหล่ะครับใช้ได้ไหม

• member
ครับ เท่าที่เคยใช้สายเคลือบมา ชุด ละหลายร้อย ฟิล์มโค๊ท ที่หุ้มสาย ก็จะหลุดล่อน เช่นเดียวกัน
และ S.O.S ได้ทดสอบแล้ว ผลคือ เข้าไปช่วยลดการที่ฟิล์มโค๊ทจะถูกเหงื่อกัดให้หลุดลุ่ย ซึ่งก็จะทำให้สายเคลือบมีอายุยาวนานขึ้นครับ
...
S.O.S เป็นมิตรกับทุกวัสดุ แต่ จะเห็น สนิม และ อ๊อกไซด์ เป็นศัตรูเท่านั้นครับ

ขอบพระคุณครับ  :) :)

• member
ขอบพระคุณ แอดมิน มากๆครับ ที่กรุณาตอบคำถามครับ