Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: $$___ขายหมดแล้วครับ ____Taylor ns24-e /_ TAKAMINE ETN20C /_ SIMON&PATRICK A3  (อ่าน 2092 ครั้ง)

vaseline20

• member
________ Taylor ns24-e (กีต้าร์คลาสสิค โปร่งไฟฟ้า) ___________

สภาพใช้งานครับ ใช้งานมาพอสมควร
รอยใหญ่ๆไม่มีครับ รับชมได้จากรูปเลยครับ
มีแต่ตัวนะครับ ไม่มีกระเป๋า

รับชมคลิ๊ปเสียงตัวอย่างตามนี้ครับ
Alex Hunter Plays "Ave Maria"

ราคามือ 1 ที่ตัวแทน ลดแล้ว 3 หมื่นกว่า
อ้างอิงจากเว๊ปนี้ครับ เสป๊ค และข้อมูลอื่นๆ
http://www.music.co.th/product_detail.php?id=111813

ขายแล้วคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ขอบคุณทุกๆท่านที่สนใจ
ขอบคุณ Acousticthai มากๆครับ ^^

vaseline20

• member
Re: $$___Taylor ns24-e _/_ TAKAMINE ETN20C _/_ SIMON&PATRICK WOODLAND CEDAR A3
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2013, 18:42:58 »
_____ Takamine ETN20C ______

สภาพดี 90% ได้ ใช้งานได้ดี
ด้านหน้ามี ร่องรอย จากการใช้งานพอสมควร
รับชมได้ตามรูปเลยครับ ถ่ายไว้ให้ละเอียดๆเลย
ด้านหลังและข้างๆยังสภาพดีครับ รอยน้อย

มาพร้อม Case คู่ตัว สภาพดี มีร่องรอยบ้าง
จากการใช้งาน มีกุญแจล๊อค เอกสารไม่มีครับ

ขอบคุณ Acousticthai มากๆครับ ^^

vaseline20

• member
Re: $$___Taylor ns24-e _/_ TAKAMINE ETN20C _/_ SIMON&PATRICK WOODLAND CEDAR A3
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2013, 18:44:28 »
__________ Simon & Patrick Luthier โปร่งไฟฟ้า ____________

สภาพ 90% มีรอยบ้าง ตามอายุการใช้งาน
รับชมได้จากรูปเลยครับ แถมกระเป๋า Ibanez ให้ครับ

รายละเอียด Guitar จากผู้ผลิตครับ
http://www.simonandpatrick.com/woodlandcedar.htm

Krapkaew

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2013, 22:04:33 »
คุณตู่
พรุ่งนี้ผมโอนเงินจอง taylor นะครับ
วันศุกร์ จะเข้าไปเอา
นิรุตติ์

@punna

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2013, 22:23:32 »
สวยมาก ;)

vaseline20

• member
Re: $$___ขายหมดแล้วครับ ____Taylor ns24-e /_ TAKAMINE ETN20C /_ SIMON&PATRICK A3
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2013, 10:14:33 »
_____ Takamine ETN20C ______

สภาพดี 90% ได้ ใช้งานได้ดี
ด้านหน้ามี ร่องรอย จากการใช้งานพอสมควร
รับชมได้ตามรูปเลยครับ ถ่ายไว้ให้ละเอียดๆเลย
ด้านหลังและข้างๆยังสภาพดีครับ รอยน้อย

มาพร้อม Case คู่ตัว สภาพดี มีร่องรอยบ้าง
จากการใช้งาน มีกุญแจล๊อค เอกสารไม่มีครับ

vaseline20

• member
Re: $$___ขายหมดแล้วครับ ____Taylor ns24-e /_ TAKAMINE ETN20C /_ SIMON&PATRICK A3
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2013, 10:16:06 »