Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวแทนจำหน่าย takamine Cort Veelah ในเชียงใหม่มีร้านไหนบ้างครับ  (อ่าน 5386 ครั้ง)

เคนนี่

• member
ผมไม่ค่อยเห็นเลยครับ

jazzinblue

• บุคคลทั่วไป
Cort กับ Veelah เห็นมีอยู่ที่ร้านเต้ยดนตรีตรงคูเมืองครับ
Takamine ไม่รู้เหมือนกัน อิอิ

เคนนี่

• member
Cort กับ Veelah เห็นมีอยู่ที่ร้านเต้ยดนตรีตรงคูเมืองครับ
Takamine ไม่รู้เหมือนกัน อิอิ

ขอบคุณมากครับ ว่าแต่ร้านเต้ยนี่ร้านใหญ่ไหมครับ

jazzinblue

• บุคคลทั่วไป
ก็พอสมควรนะครับ อยู๋ฝั่งตรงข้ามร้านหนังสือดวงกมลอะครับ

เคนนี่

• member
ก็พอสมควรนะครับ อยู๋ฝั่งตรงข้ามร้านหนังสือดวงกมลอะครับ

อ่อครับนึกออกละครับ ขอบพระคุณมากนะครับ

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
ทาคามิเนะ ต้องที่ร้าน พลมิวสิค หลังตลาดอนุสาร เยื้อง ๆ กับ โรงแรม เจดีย์ ครับ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

เคนนี่

• member
ขอบคุณครับน้า montri