Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบวิธีการขัดแลคเกอร์ออกครับ???  (อ่าน 921 ครั้ง)

aod mkc

• member
คือกีต้าร์เป็นฝ้า อยากจะขัดแลคเกอร์ออก ไม่ทราบว่ามีวิธีไหนบ้าง
หรือว่ามีเคล็ดลับ หรือวิธีการอะไร ??? ขอบคุณล่วงหน้าครับ BLESSING

nhoy

• member
Re: อยากทราบวิธีการขัดแลคเกอร์ออกครับ???
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2013, 07:01:04 »
ปล่อยไว้อย่างนั้นดีกว่าครับ หรือไม่ถ้าต้องการจะทำเคลือบผิวใหม่จริงๆ ก็ส่งให้ช่าง (เช่น ช่างเอ๋) ดูแลให้น่าจะสะดวกกว่าครับน้า aod mkc