Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: epiphone dove & humming bird  (อ่าน 1431 ครั้ง)

kenroba

• member
epiphone dove & humming bird
« เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 19:39:35 »
น้าท่านไหน ทราบบ้างครับมี ตัวแทนจำหน่ายร้านไหนนำรุ่นเข้ามาขายบ้างครับ หายากมากๆ เจอแต่humming bird แล้วน้าท่านไหนเคยลอง ช่วยเปรียบเทียบhumming birdกับ doveทีครับว่าตัวไหนเสียงดีกว่า พอดี อยากได้ไปเป็นของขวัญให้ ลุงครับ 55 แต่หาไม่ได้เลย ไม่รู้ว่าจะซื้อทางไหนดีครับ

kiddada

• member
  • aloha my name is new :)
Re: epiphone dove & humming bird
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 20:45:39 »
ลองถาม music concept หรือยังครับ
:)จุดพอใจอยู่ที่ไหน เราเท่านั้นที่รู้:)