Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครใช้ กีต้าร์ dream บ้า่ง  (อ่าน 1270 ครั้ง)

iamoh

• member
มีใครใช้ กีต้าร์ dream บ้า่ง
« เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 19:02:02 »
รุ่นทั่ว ๆ ไป  เป็นยังไง แชร์ความคิดเห็นหน่อยครับ

newsfolder

• member
  • ดนตรีคือหัวใจ
Re: มีใครใช้ กีต้าร์ dream บ้า่ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 20:55:21 »
ผมว่างานไม่ค่อยดีครับเเต่ถ้าชอบก็ไม่เป็นไร
ผมว่าถ้าเมื่อเทียบกันเเล้วมอง vivid futureงานน่าจะโอเคกว่า
เสียงก็ถือว่าใช้ได้บางรุ่นถือว่าคุ้มค่าครับ
 ถ้าหากไม่คิดมากเรื่องยี่ห้อนะครับ
อย่างไรก็ตามอยากให้ไปลองด้วยตัวเองดีที่สุดครับ

newsfolder

• member
  • ดนตรีคือหัวใจ
Re: มีใครใช้ กีต้าร์ dream บ้า่ง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2011, 21:11:16 »
ขอโทษทีนะครับที่บอกว่าเสียงใช้ได้บางรุ่นคุ้มค่าผมหมายถึง vivid กับ future นะครับ
พอดีพิมพ์ไวไปหน่อยครับ
ไม่ต้องใส่ใจเเบรนด์หรอกครับซื้อมันให้ถูกใจเราก็พอใจคนอื่นช่างมันเพราะเราเป็นคนเล่นคนอื่นไม่ได้เล่น