Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายแล้ว !!!!!!!!ขอบคุณทางเวปครับ !!!ลดราคา Classic Guitar Ramond Gacia 3000 บาท+  (อ่าน 2877 ครั้ง)

ravangpai

• member
ของใหม่ซื้อมาจับ 2-3ครั้ง ไม่ถนัดครับ ขายไป 3800 บาทRamaond Gacia Alegendro เหมือนได้ของใหม่ครับ 0890193678
วิทยุรถบยนต์ โซนี่ รีโมต  ลำโพง 4ตัว เอาไปติดตั้งได้เลย 2000 บาท

ravangpai

• member
โซนี่ มีแอมป์ขยายในตัว 52 x4 วัตต์ ลำโพงขนาด 6 นิ้ว 4 ตัวพร้อมฝาครอบเอาไปใช้ได้เลยครับ

ravangpai

• member
ต่อรองได้นะครับ ขายได้ก็ขายย เพราะไม่ได้เล่นละ

ravangpai

• member
ต่อรองได้จ้า ด่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จะไปเมืองนอก 5555

ravangpai

• member
ต่อรองได้ครับ เครื่องจะออกแล้วววว ด่วน อิอิอิ

ravangpai

• member
ด่วนจ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ3800เท่านั้นใหม่เอ่ยมมมมๆๆๆๆๆๆๆ

ravangpai

• member
ต่ออรองงงไดจ้าาา ขายได้ขายยยยเลยยย ไม่ได้เล่น

ravangpai

• member
ด่วนๆๆๆๆๆๆ มารับเลย...ครับ ลดพิเศษ ต่อรองได้เลย

ravangpai

• member
ด่วนๆๆมารับไปเลย เหม่งจ๋าย สถานทูตาว สนใจค่อยโทรมานะครับ อย่าโทรมาให้เสียเวลา

***คอกีตาร์ ขันได้ด้วยครับ.......***

fhamaiguitar

• member
สนใจครับอยู่แถวไหนครับ

ravangpai

• member
ตอบไปแล้ว คำตอบอยู่ข้างบนครับ ........อยากซื้อมาเอาไป ไม่ต้องต่อ อย่าเสียเวลาต่อ..เพราะบอกชัดเจนแล้วถ้ายังมาถามว่าลดได้อีกไหม ผมจะด่ากลับนะครับ 5555555+

ravangpai

• member
ขายแล้ววววววววววววววววววววววววววววววววววววว ..............