Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหากีตาร์ยี่ห้อ Bourgeois หรือSanta cruz ครับ  (อ่าน 3963 ครั้ง)

Non789

• member
ตามหากีตาร์ยี่ห้อ Bourgeois หรือSanta cruz ครับ
« เมื่อ: กันยายน 12, 2013, 20:59:53 »
อยู่นิ่งๆได้พักนึง ก็เกิดอาการคันขึ้นมาอีกแล้ว
น้าๆท่านใดมี Bourgeois ทรง OM หรือ Santa cruz tony rice อยากปล่อย อยากแบ่งปัน บอกผมได้น่ะครับ
ยินดีรับดูแลต่อครับ

joeykid

• member
  • joe neck solid
Re: ตามหากีตาร์ยี่ห้อ Bourgeois OM ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 12, 2013, 21:31:17 »
cin guitars เลยน้า ;D ;D ;D
ฟิง-เก้อ-สะ-ตาย

Piyawat.H

• member
Re: ตามหากีตาร์ยี่ห้อ Bourgeois หรือSanta cruz ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 12, 2013, 21:34:43 »
ลายแทงบอกว่า คลังแสงบูติก กีต้าร์ อยู่ที่หมู่บ้านนักกีฬา ครับน้านนท์ เดี๋ยวหาเบอร์เจอจะโทรบอก

Non789

• member
Re: ตามหากีตาร์ยี่ห้อ Bourgeois OM ครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 13, 2013, 11:22:21 »
cin guitars เลยน้า ;D ;D ;D
ขอบคุณครับน้า ลองหาในนี้ดูก่อนครับ จะได้เป็นการหมุนเวียน

ลายแทงบอกว่า คลังแสงบูติก กีต้าร์ อยู่ที่หมู่บ้านนักกีฬา ครับน้านนท์ เดี๋ยวหาเบอร์เจอจะโทรบอก
ขอบคุณครับน้าวัฒน์

Piyawat.H

• member
Re: ตามหากีตาร์ยี่ห้อ Bourgeois หรือSanta cruz ครับ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 13, 2013, 13:09:55 »
mail พี่ต๋อม [email protected]
น้านนท์ลอง mail ไปสอบถามดูนะครับว่า ป๋าจะแบ่งให้ได้หรือเปล่า
ส่วนเบอร์ผมหายไปพร้อมกับเครื่องเดิม

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 13, 2013, 13:11:47 »
ขอให้เจอตัวที่ถูกใจเร็วๆนะครับ
noomxman

Mellow Man

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 13, 2013, 14:53:37 »

ถูกต้องนะคร้าบบบบ พี่วัฒน์ ผมไปลองมาแล้วครับ  มีทั้ง bourgeois ที่เป็น om และ D
 ตัวผมจัด martin omc-28m LJ มาครับ แต่รู้สึกว่าพี่เค้าจะไม่ค่อยขายกีตาร์ เรื่องเบอร์โทรเดี๋ยวผมโทรไปขออนุญาติก่อนนะครับ ถ้าสนใจยังไงก็โทรมาถามผมอีกที 080-5594212 เดี๋ยวผมลองถามพี่เค้าดูก่อนครับ

หรือไม่ก็ cinguirars เลยครับ ใหม่ๆจากเตาโลด

surasakluang

• member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 13, 2013, 22:53:31 »
จากประสบการณ์ส่วนตัวนะครับ คนที่ไปเล่นบูติคแล้วไม่ค่อยอยากปล่อยครับ เพราะเสียงมันดีกว่ากีต้าร์แบรนด์ดังระดับเดียวกันอย่างชัดเจน ลองไปเล่นแล้วถ้าติดใจตัวไหน ซื้อของใหม่หาง่ายกว่า ราคาก็ไม่ค่อยต่าง เพราะต่างประเทศกีต้าร์บูติคราคาไม่ค่อยลงเหมือนพวกแบรนด์ดังครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 14, 2013, 01:00:30 »
ผมเองก็ชอบ Boutique Guitar เช่นกันครับ
ขอให้หาได้ไวๆ นะครับน้า Non789

dpm_mt

• member
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 15, 2013, 11:02:50 »
มีครับ กำลังตัดสินใจอยู่ว่าจะขาย หรือไม่ขายดี  เสียดาย
ถ้าสนใจจริง ๆ Bourgeois  OM DB Signature สภาพใหม่ สวยมาก สไตล์บูติคกีต้าร์ กล่อง เอกสารครบ
ไม่ต้องรอสั่ง จะส่งรูปให้ทาง Email พินิจ พิจารณาก่อนก็ได้ครับ  ค่อยตัดสินใจพร้อมกัน ทั้งคนซื้อ คนขาย...555

http://www.pantheonguitars.com/

Non789

• member
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 15, 2013, 11:27:38 »
มีครับ กำลังตัดสินใจอยู่ว่าจะขาย หรือไม่ขายดี  เสียดาย
ถ้าสนใจจริง ๆ Bourgeois  OM DB Signature สภาพใหม่ สวยมาก สไตล์บูติคกีต้าร์ กล่อง เอกสารครบ
ไม่ต้องรอสั่ง จะส่งรูปให้ทาง Email พินิจ พิจารณาก่อนก็ได้ครับ  ค่อยตัดสินใจพร้อมกัน ทั้งคนซื้อ คนขาย...555

http://www.pantheonguitars.com/

ขอบคุณครับ  ขอชมรูปครับ   [email protected]