Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย Microphone made in USA. และอุปกรณ์เกี่ยวเนื่องสำหรับการทำเพลง ร้องเพลง  (อ่าน 9228 ครั้ง)

tao

• member
Re: อยากร้องเพลงไหม? Electro Voice microphone
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 20:23:23 »
อยู่เชียงใหม่เหมือนกัน   อยากลอง  EV ครับ

ฟ้าฉายไมโครโฟน

• member
    • FARSHINE
Re: อยากร้องเพลงไหม? Electro Voice microphone
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 20:33:23 »
อยู่เชียงใหม่เหมือนกัน   อยากลอง  EV ครับ

หาซื้อได้ที่ ร้านพี่ประสิทธิ์ MIW ดีเลอร์ของผม
หรือสั่งกับผมก็ได้ครับ
大家好,我叫意風泰國人

guitarhaha

• member
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กันยายน 18, 2013, 10:05:34 »
ใช่ครับ อยากได้ของดี เลยต้องสะสมก่อน ครบเมื่อไหร่จัดไป อิ อิ

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กันยายน 18, 2013, 10:43:02 »
น้า franky stys ขอเค้าดีจริงๆ ครับ ขนาดผมสั่งตัวเริ่มต้นมาลอง
เพื่อนๆ ยังบอกว่า เสียงมัน โอ กว่า ยี่ห้อ ยอดนิยมเลย ไม่ลองไม่รู้ จ้า
รักเธอนะ....กีต้าร์

• member
    • FARSHINE
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กันยายน 18, 2013, 11:56:26 »
ใช่ครับ อยากได้ของดี เลยต้องสะสมก่อน ครบเมื่อไหร่จัดไป อิ อิ

หยอดวันละ5บาทนะครับ ได้ไวแน่
大家好,我叫意風泰國人

• member
    • FARSHINE
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กันยายน 18, 2013, 11:57:35 »
น้า franky stys ขอเค้าดีจริงๆ ครับ ขนาดผมสั่งตัวเริ่มต้นมาลอง
เพื่อนๆ ยังบอกว่า เสียงมัน โอ กว่า ยี่ห้อ ยอดนิยมเลย ไม่ลองไม่รู้ จ้า

ขอบคุณครับพี่ ยังไม่ได้กลับไปเยี่ยมอีกเลย
大家好,我叫意風泰國人

• member
    • FARSHINE
มีสายสัญญาณทุกแบบที่ต้องการด้วยครับ ประกอบตามสั่ง
大家好,我叫意風泰國人

cycle

• member
พี่Frahkyบริการดีจริงครับ  :)

• member
    • FARSHINE
พี่Frahkyบริการดีจริงครับ  :)

ขอบคุณครับพี่ ตั้งใจสมัครมาเพื่อเชียร์เลยเหรอครับ งิงิ
大家好,我叫意風泰國人

• member
    • FARSHINE
ไมโครโฟนเข้ามาอีกแล้วครับ พร้อมทดสอบ จนกว่าจะพอใจ
โยน เหยียบ เข้าไปเถอะ!!!
大家好,我叫意風泰國人

SoundCard

• บุคคลทั่วไป
สวัสดีตอนสายแก่ๆคับน้าแฟรงค์   พึ่งนึกหน้าออกคับพี่ทนายยิ่งยศท่านนั้น :-)

• member
    • FARSHINE
สวัสดีตอนสายแก่ๆคับน้าแฟรงค์   พึ่งนึกหน้าออกคับพี่ทนายยิ่งยศท่านนั้น :-)

อยู่ใกล้กันมาก อิอิ เป็นลูกค้าที่น่ารักของผมทั้งสองท่านเลย
大家好,我叫意風泰國人

• member
    • FARSHINE
สำหรับท่านที่สอบถามเรื่อง Condenser Mic ตอนนี้มีให้ทดลองแล้วครับ

大家好,我叫意風泰國人