Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: :::: ขายแล้วครับ ขอบคุณบ้านไม้ครับ:::: Cort Cec 5 Nat + กระเป๋าบุฟองน้ำ Takamine  (อ่าน 3785 ครั้ง)

s.lucky

• member
ตัวนี้รับมาจากสมาชิกในบ้านไม้เมื่อต้นปี สภาพดีครับ มีแค่รอยขนแมวจากการตีคอร์ดเล็กน้อย... Set-up เปลี่ยนนัทแซดเดิ้ลเป็นกระดูก ภาคไฟฟ้า Fishman Isys มี Tuner ในตัว พร้อมเหล็กขันคอปรับระดับได้... ตัวนี้เป็นคลาสสิคคอเล็กเล่นง่าย บอดี้บางเหมาะกับ On-stage ครับ

:::: SPEC ::::
CONSTRUCTION: Dovetail Neck Joint
CUTAWAY         : Venetian
BODY                : SFX Shape, Solid Red Cedar Top with Mahogany Back & Sides
NECK                : Mahogany
FRETBOARD      : Rosewood
SCALE              : 25.3" (643mm)
INLAY               : N/A
TUNERS            : Slotted Classic Chrome w/ Brown Knobs
BRIDGE             : Rosewood
ELECTRONICS   : Fishman lsys

Acoustic Only...!

Butboy

• member
  • Acoustic lover
คุ้มค่ามากครับสภาพดี มาพร้อมภาคไฟฟ้า เชียร์ครับ

Nisorn

• member
ราคาถูกมากครับ คลาสสิคยี่ห้อนี้เสียงดีมากนะครับ

คอแบบไฮบริดด้วย ขายไวแน่ครับพี่ s.lucky

s.lucky

• member
Butboy - ขอบคุณมากค๊าาาบ ของพี่Butboy หลายๆตัวที่พี่ปล่อยสภาพดีกว่าผมอิ๊ก 555...

Nisorn - ขอบคุณครับพี่ต้น ผมซื้อเพราะคอแบบไฮบริดนี่แหละครับ พอดีรับตัวใหม่มาเลยต้องปล่อยออก...^^

ตัวนี้ Made in China นะครับลืมรูปๆ ^^'

Jack of Clubs

• member
อุตส่าห์หามาได้แล้วจะปล่อยทำไมครับ น้าs.lucky เคยไปลองของผมที่ซ.นราธิวาส14ซึ่งเป็นลอตเก่าปิ๊กอัพfishman classic4 ผมปล่อยไปแค่5พัน นึกแล้วยังเสียดาย หาซื้อราคานั้นไม่ได้อีกแล้ว ผมว่าของหาคนปล่อยน้อย+สภาพนี้ไม่น่าอยู่นาน

folkbeach

• member
สายเอ็นคอเล็ก น่าเล่นมาก สภาพสวย  ;) ;)

s.lucky

• member
Eggs Banana - สวัสดีครับพี่ Eggs Banana (โทษทีครับจำชื่อจริงพี่ไม่ได้) สบายดีนะครับ พี่จำผมได้ด้วยอ่ะ ^^ ...  ตัวนี้จำเป็นต้องปล่อยครับพี่เดี๋ยวโดนที่บ้านสวด ตัวของพี่ผมก็เสียดายเหมือนกัน ราคาถูกมาาาาก ปิ๊คอัพ Classic4 ด้วยเสียงมันอิ่มดีนะผมเคยลองปิ๊คอัพรุ่นนี้ออกแอมป์ที่ร้าน ขอบคุณที่เข้ามาเชียร์ครับพี่.....

s.lucky

• member
folkbeach - ขอบคุณสำหรับแรงเชียร์ครับพี่มนัส ...^^

:::: อัพเดทครับ ตอนนี้มีจอง 1Q โดยคุณดิวครับ นัดรับของ เสาร์นี้ ยังไงจะแจ้งผลอีกทีครับ ขอบคุณครับ :::::

putitti

• member
เร็วมาก เข้าเชียร์ไม่ทันเลย  ;D ;D
พร่ำพร่ำ จำนรรจา

Opor (Like ... )

• member
  • "Acoustic" เสียงแห่งความทรงจำ...
ของดีไปเร้วจริงครับ :o :o :o :o :o

s.lucky

• member
putitti / Opor (Like ... ) - ขอบคุณพี่พุ พี่โอปอ มากครับ.. เดี๋ยววันเสาร์นี้อัพเดทอีกทีครับ.... ^^

s.lucky

• member
ปิดการขาย ขอบคุณพ้ืนที่บ้านไม้ แรงเชียร์ และทุกท่านที่สนใจครับ...^^