Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้ามีเพลงนี่แบบ Finglestyle น่าจะดีแต่จะมีใครเรียบเรียงมั้ยน้อ  (อ่าน 2343 ครั้ง)

telecomoo

• member
อินคา ขอเป็นคนดีของเธอ

ผมคิดว่าคนส่วนมากไม่เคยฟังแต่มันเพราะ ความหมายกะดี

winnie

• บุคคลทั่วไป
เคยฟังนะครับ (ดักแก่สุดๆ) บอกน้าเบียร์ก็ได้นะครับ น้าเค้าชอบนำเพลงเก่าๆ ง่ายๆมาเรียบเรียงแบบง่ายๆ น่าฟังครับ อิอิ

telecomoo

• member
อยากให้ฟังกัน สำหรับวัยรุ่นที่ยังไม่เคยฟัง

kaizer123

• member
เพราะจังเลยครับ :D

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
กำลังแกะเพลง "ยิ่งใกล้ยิ่งเจ็บ" อยู่เลยครับ ^^

telecomoo

• member
ยิ่งใกล้ยิ่งเจ็บผมมีนะคับ เดะเอามาลงให้ แกะเพลงนี้ไปเลย อิอิ

winnie

• บุคคลทั่วไป
กำลังแกะเพลง "ยิ่งใกล้ยิ่งเจ็บ" อยู่เลยครับ ^^

จะดูของใหม่ๆ จากน้าสนธยาอีกแย้ว อิอิ

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover

จะดูของใหม่ๆ จากน้าสนธยาอีกแย้ว อิอิ

ขอบคุณมากครับ ยังไม่ค่อยเนียนหรอกครับกำลังเกลา ๆ อยู่ ไว้เสร็จจะอัดมาพร้อมทำ TAB มาให้ครับ แต่เมื่อไรจะเสร็จไม่รู้ วันนึงได้เล่นไม่กี่นาทีเองครับ T_T