Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยเเกะ all my loving เวอชั่นนี้ให้หน่อยครับ  (อ่าน 1378 ครั้ง)

Beatles Beatles

• member
ช่วยเเกะ all my loving เวอชั่นนี้ให้หน่อยครับ พอดีผมกับเเฟนชอบเพลงนี้มาก ว่าจะเเกะไปเล่นให้เเฟนฟังดู เวอชั่นนี้มันเบาๆเคลิ้มๆดีครับชอบ   อยากรู้ว่าเค้าคาดคาโป้เฟรตไหนเเล้วเล่นคอดอะไรคีอะไร ครับ
All my loving - kor17 (cover)

free_willy

• บุคคลทั่วไป
Re: ช่วยเเกะ all my loving เวอชั่นนี้ให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 06:43:56 »