Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากลองร้องเพลงหลังเลิกงานครับ  (อ่าน 1173 ครั้ง)

gokupop017

• member
อยากลองร้องเพลงหลังเลิกงานครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 09, 2013, 00:39:32 »
ชื่อป๊อป เพศชาย อายุ 26 ปีครับ ชอบร้องเพลงไทยแนว กรุฟไรเดอร์ มายด์ฯลฯ
คนรอบข้างบอกร้องเพลงดีพอใช้ได้ แต่ไม่มีประสปการณ์ร้องในร้านครับ
เคยร้องประกวดตอนเรียนมัธยมครับ เล่นจับคอร์ทคีย์บอร์ดพอได้แต่ไม่ได้จับนานแล้ว
จริงๆอยากร้องโฟลดซองดูแต่ถ้ามีอย่างอื่นแนะนำก็ได้หมดครับ มีเวลาหลังเลิกงานประมาณทุ่ม อยู่แถวรามคำแหง บางกะปิ
อยากลองทดสอบตัวเอง หากมีใครอยากให้โอกาสคนมีใจรักในเสียงเพลง
ติดต่อให้ลองทดสอบได้ครับ ID line gokupop017 , [email protected]