Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณน้าท่านใดเคยลองแอมป์กีตาร์ LANEY LA20C บ้างครับ  (อ่าน 540 ครั้ง)

howard

• member
คุณน้าท่านใดเคยลองแอมป์กีตาร์  LANEY LA20C  บ้างครับ ผมขอรบกวนทราบความคิดเห็นของคุณน้าใน ณ ที่นี้ ทีครับ ขอบคุณครับ

SONK

• บุคคลทั่วไป
Re: คุณน้าท่านใดเคยลองแอมป์กีตาร์ LANEY LA20C บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2013, 23:10:01 »
ผมมีโอกาสใช้เล่นสนุกๆอยู่ที่บ้านมาปีกว่าๆแล้วครับ คุณภาพเสียงใช้ได้ทีเดียวเลยครับ จะติก็ตรงเรื่องchorusปรับระดับไม่ได้ และไม่มีช่องเสียบไมค์ร้องเท่านั้นครับ ส่วนค่าตัวอยู่ที่6,xxxกว่าบาท ถ้าเอาไว้เล่นสนุกๆก็อาจมียี่ห้ออื่นเป็นคู่แข่งที่ประหยัดกว่า เป็นทางเลือกครับ แต่ในภาพรวมใช้ได้เลยครับ