Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★ . 11 . 12 . 13 . ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★  (อ่าน 86996 ครั้ง)

★ hemp ★

• member
  • ไม่หล่อ ... แต่อร่อย ^ ^
    • acoustic ministry
พระราม 2 มีดีอย่างนี้ได้ไปให้ได้

อยากสวยไปยันฮี หากีต้าร์ดีมาพระรามสองฮะ ม๊วฟๆ ^ ^

YAMAHA L6 2ndGen ขายแล้วนะครับ ^ ^
★Acoustic Ministry★

★ hemp ★

• member
YAMAHA L6 (1st Gen) ขายแล้วครับ ถูกวัยรุ่นสอยกลางอากาศ ตาม Gen2 ไปติดๆฮะ ^ ^

ake_067

• member
โอ้ว พลาดแล้วเรา ที่โทรไปวันนี้น่ะครับ กะว่าจะเข้าไปลอง L6 ด้วย ไปซะแล้ว T_T

Zeero

• member
  • Inside of myguitar
...ปล่อยมันไหลลลลลลลไปปปปปปปป....

Spunperee

• member
ไปซะแล้ว CJ15B ตัวที่ 2 ก็คงเร็วๆ นี้แน่เลย  เสียดายไม่มีโอกาสเป็นเนื้อคู่ :'( :'( งบไม่ถึง

★ hemp ★

• member
โอ้ว พลาดแล้วเรา ที่โทรไปวันนี้น่ะครับ กะว่าจะเข้าไปลอง L6 ด้วย ไปซะแล้ว T_T

ยังไม่ใช่เนื้อคู่ครับ น้าช้าไปไม่ถึง 5 นาทีเลยครับ วัยรุ่นสอยไปกลางอากาศเลยครับ เด๋วมีมาเติมเพิ่มอีกครับ โปรดติดตามฮะน้าาาาา ^^

...ปล่อยมันไหลลลลลลลไปปปปปปปป....

^___^

ไปซะแล้ว CJ15B ตัวที่ 2 ก็คงเร็วๆ นี้แน่เลย  เสียดายไม่มีโอกาสเป็นเนื้อคู่ :'( :'( งบไม่ถึง

แหมๆๆ ระดับเสี่ยโค้ก เพิ่งสอยไปหมาดๆ ของแรงเต็มบ้าน เอาไงก็กริ๊งมาโลด ก่อนที่จะโดนปาดหน้านะฮะ ^^

Toh

• member
  • โลกบกพร่องอยู่เป็นนิตย์ไม่รู้จักอิ่ม เป็นทาสแห่งตัณหา
ยังอยู่สบายดีทั้งคู่นะครับ

★ hemp ★

• member
ยังอยู่สบายดีทั้งคู่นะครับ

เร็วๆนี้ อาจเหลือตัวเดียวนะเสี่ย อิ อิ ^^

ThunZZZ

• member
อยากไปลองมากเลยครับน้า ขอพิกัดบ้านหน่อยได้มั้ยเอ่ย

Spunperee

• member
อยากไปลองมากเลยครับน้า ขอพิกัดบ้านหน่อยได้มั้ยเอ่ย
ตอบแทนน้าเค้าให้ฮะ  ซอยตรงข้าม เซ็นทรัลพระราม2 ครับ ปากซอยมีแม็คโดนัล  เลี้ยวแล้ววิ่งไปซอยท่าข้าม7 เข้าซอยขึ้นสะพานลงสะพานมี3แยกเลี้ยวซ้าย วิ่งไป300เมตรเจอสะพานให้ตรงไปเลยอย่าเลี้ยวขวา ชื่อหมู่บ้าน บ้านใหม่ครับ
ปล.ขอเตือนไว้ก่อนนะฮะ  ถ้าไปบ้านนี้แล้วเป็นโรคความดันหรือหัวใจ  ระวังพกยาไปด้วยนะครับ...หาว่าไม่เตือน ;D ;D

★ hemp ★

• member
ตอบแทนน้าเค้าให้ฮะ  ซอยตรงข้าม เซ็นทรัลพระราม2 ครับ ปากซอยมีแม็คโดนัล  เลี้ยวแล้ววิ่งไปซอยท่าข้าม7 เข้าซอยขึ้นสะพานลงสะพานมี3แยกเลี้ยวซ้าย วิ่งไป300เมตรเจอสะพานให้ตรงไปเลยอย่าเลี้ยวขวา ชื่อหมู่บ้าน บ้านใหม่ครับ
ปล.ขอเตือนไว้ก่อนนะฮะ  ถ้าไปบ้านนี้แล้วเป็นโรคความดันหรือหัวใจ  ระวังพกยาไปด้วยนะครับ...หาว่าไม่เตือน ;D ;D

ขอบคุณฮะเสี่ยโค้กสุดหล่อ ^^

ไม่ต้องถึงกับพกยามาหรอกครับ กดตังมาเผื่อไว้ดีกว่า ไม่งั้นได้ออกไปกดหลายรอแนะ ^^ 555 เอิ้กก กกก กก

ยินดีต้อนรับทุกท่านนะคร๊าาาาบบบบบ ^^

tamsad

• บุคคลทั่วไป
เค้า มาไม่ทัน L6 ซะแล้วเรา

★ hemp ★

• member
เค้า มาไม่ทัน L6 ซะแล้วเรา

ยังครับสงครามยังไม่จบ โปรดติดตามนะฮะ ^^

★ hemp ★

• member
YAMAHA CJ15B (2nd Gen) ขายแล้วครับ ^ ^

Aongpetrucci

• member
ขายดิบขายดี จังครับน้า ลงไม่กี่วันจะหมดและ อิอิ

Spunperee

• member
อาวุธสงครามยังมีอีกเยอะ สงครามยังไม่จบ อย่าเพิ่งนับศพทหารครับ  กระสุนน้าเค้ามีเป็น ตับ ๆ ๆ ๆ  8) ;D ;)

Toh

• member
  • โลกบกพร่องอยู่เป็นนิตย์ไม่รู้จักอิ่ม เป็นทาสแห่งตัณหา
อาวุธสงครามยังมีอีกเยอะ สงครามยังไม่จบ อย่าเพิ่งนับศพทหารครับ  กระสุนน้าเค้ามีเป็น ตับ ๆ ๆ ๆ  8) ;D ;)

++++แสดงว่าต้องเหมา l-15 มาทั้งคู่แน่ๆๆเลยช่ายเปล่าครับ+++++++

Spunperee

• member
น้า toh จัดไปเลยสิครับ  คนละตัวว่าจะขายที่ ขายบ้านไปซื้อซักตัวอิอิ

★ hemp ★

• member

++++แสดงว่าต้องเหมา l-15 มาทั้งคู่แน่ๆๆเลยช่ายเปล่าครับ+++++++

โหดแท้เหลาาาา ^^

น้า toh จัดไปเลยสิครับ  คนละตัวว่าจะขายที่ ขายบ้านไปซื้อซักตัวอิอิ

ว่าไปนั่นเลยเสี่ยโค้กสุดหล่อ ^^

YAMAHA L15 ( 1st Gen ) ตัวที่สอง ขายแล้วนะฮะ ^^

jaaut

• member
สังสัยไม่นานกะทู้นี้ปิดเร็วอีก