Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย Amp Combo Marshall AVT 100  (อ่าน 1566 ครั้ง)

noname

• member
ขาย Amp Combo Marshall AVT 100
« เมื่อ: ตุลาคม 19, 2013, 23:17:49 »
ขาย
Amp Combo Marshall AVT 100 เมดอินอังกฤษ+ฟุตสวิทซ์
Pre เป็นหลอด ครับ มีeffect ในตัว

สภาพ ผมหาตำหนิอะไรไม่เจอนอกจากฝุนเกาะและอมฝุ่นครับ ตั้งแต่วันแรกที่ซื้อแล้วยกเข้าบ้านไป ก็ไม่เคยเอาออกจากบ้านอีกเลยครับ จริงๆเคยยกย้ายห้องแค่ครั้งเดียวด้วยซ้ำ

ตั้งขายไว้ที่ 20000 บาทล่ะกันครับ

ติดต่อผมที่ rednonameแอดgmail.com หรือ ศูนย์แปดเก้าสองสี่หนึ่งหนึ่งแปดหนึ่งเก้า

ผมอยู่แถวๆZeer รังสิตครับ อยู่ถนนวิภาวดีก่อนถึงZeer

ขอบคุณครับ