Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศตี 5.47 น.... ขณะนี้ทางอะคูสติกไทย ไ้ด้เปลี่ยนระบบเป็นที่เรียบร้อยแล้ว + ทาสีบ้าน แล้ว  (อ่าน 6077 ครั้ง)

Webmaster

• Administrator
  • member
  • Acousticthai_Ism
ข่าวอับเดท.....วันศุกร์ที่ 18 กพ เวลา 2.00 PM
เพิ่งทาสีบ้านเสร็จ ไม่ทราบว่าเครื่องน้าๆป้าๆ สีขึ้นกันยัง : ) แล้วสปีด ขอบ้านดีไหมครับ ช่วยอับเดทกันหน่อย

.......... ข่าว: ตี 5.47 น. วันศุกร์ที่ 18 กพ. 54 ...........

ขณะนี้ทางอะคูสติกไทย ไ้ด้เปลี่ยนระบบเป็นที่เรียบร้อยแล้ว
ซึ่งส่งผลให้รายละเอียด+ข้อมูลบางส่วนในเวปบอร์ดสูญหาย

และตอนนี้ทีมงานกำลังดำเนินการปรับแต่ง+แก้ไขเวปบอร์ด ฯลฯ
แต่เพื่อนๆ สมาชิก...สามารถเ้ข้าใช้งานได้ตามปกติแล้ว

หวังว่าจากการลงทุนครั้งใหญ่กับการปรับเปลี่ยนระบบใหม่ ในครั้งนี้
จะทำให้เพื่อนๆ ได้ใช้งานในเวปบอร์ดบ้านไม้ ได้สะดวก รวดเร็ว และถูกใจ
สำหรับบางส่วนที่อาจจะยังไ่ม่สมบูรณ์100% ทางเราจะรีบแก้ไข และพัฒนาต่อไป

สำหรับท่านที่อาจจะมีคำถามเรื่องฟังก์ชั่น ในการใช้งานเวปบอร์ดนี้ สามารถตั้งกระทู้ถามได้
และเพื่อนๆ ที่มีประสบการณ์ใช้งาน SMF Board มาก่อน สามารถแชร์+แนะนำการใช้งานให้กับเพื่อนๆสมาชิกด้วยกันทราบ
เพื่อให้ทุกๆ คน สามารถใช้งานได้อย่างสะดวก และเข้าใจ
(ทางอะคูสติกไทย ขอขอบคุณล่วงหน้าด้วยครับ เพราะทีมงานอะคูสติกไทยไม่ได้อยู่หน้าจอตลอดเวลา อาจจะไม่สามารถตอบได้อย่างรวดเร็ว)

ขออภัยในความไม่สะดวก ในระยะเวลาที่ผ่านมา,
เวปมาสเตอร์ อะคูสติกไทย

ASDFasdfASDF

• member
ขอบคุณมากครับ สีแบบเนี่ยแหละสบายตาน่าเล่นน่าเข้ามาใช้ดีครับ

sonic

• member
ขอบคุณมากครับ เวลาวันที่ ตรงแล้วครับ ยอดเลย แต่อยากได้สีบอร์ดแบบเดิม ได้อารมณ์แบบเดิมๆ ดี

Ham lele

• member
ใชัครับ อยากได้สีบอร์ดที่ เป็นแบบเดิม มันมองเหมืนลายไม้ดีครับ  ;D ;D ;D

taylor

• member
สมาชิกใหม่ครับ ขอบคุณครับ

kaizer123

• member

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
เยี่ยมเลยครับ รู้สึกเหมือนจะเร็วขึ้นด้วยแหละ  ;D

immorkz

• บุคคลทั่วไป
เยี่ยมเลยครับ รู้สึกเหมือนจะเร็วขึ้นด้วยแหละ  ;D

เห็นด้วยอย่างแรงเลยค่ะ

kook_gai

• member
ชอบครับ เหมือนบอร์ดstandard ทั่วไปคุ้นเคยดีครับ ขอบคุณที่เสียสละเวลา และกำลังกายนะในทำงาน + พัฒนานะครับทีมงาน

ว่าไป โทนสีน้ำตาลแบบเดิมก็สวยดีนะ อิอิ  ;D ;D

pannpower

• member
เห็นด้วยกับน้า kook_gai ครับ โทนน้ำตาล/เขียว ดูเข้ากับบ้านไม้เป็นอย่างดียิ่งครับ เป็นเอกลักษณ์เฉพาะตัวบ่งบอกถึงความเป็นอคูสติคส์เป็นอย่างดี

และดูสบายตาอย่างเป็นธรรมชาติครับ แต่ยังไงก็ขอขอบคุณทีมงานครับที่มีบอร์ดให้เราสนทนากันตามประสาบ้านไม้ ^_^

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit
หายเหนื่อย หรือยังครับ  Webmaster
บ้านใหม่ ก็ควรเป็นรูปแบบใหม่  ถูกต้องแล้ว  แต่บรรยากาศ และความผูกพันธ์ ของสมาชิก ขอให้เหมือนเดิม
เป็นกำลังใจ กับความตั้งใจ พยามยามที่จะพัฒนาสังคมนี้ ให้ดียิ่งขึ้น ครับ
Finger Picking Style

Webmaster

• Administrator
  • member
  • Acousticthai_Ism

ขอบคุณน้าๆป้าๆ ทุกๆท่าน
ขอบคุณน้ากวาง ยังไม่ได้นอนครับ  ;D ยังไงวันนี้เอาส่วนที่เหลือให้จบ จะได้สบายใจ: )

Mook :)

• member
คิดว่าพรบ.ฉุกเฉิน อิอิ
ขอบคุณที่ทำให้พวกเราได้มาพบกันอีกครั้ง

ต้นแพร

• member
    • SMII & Me | บล็อกเล็ก ๆ ของเด็กวิศว์
รู้สึกว่าเร็วขึ้น ปรู๊ดปร๊าดเลยทีเดียว

• member
โพสคลิปไม่ได้ค่ะ
<a href="http://www.youtube.com/watch?v=QyW-A7SCGbY&amp;feature=feedu" target="_blank" class="aeva_link bbc_link new_win">http://www.youtube.com/watch?v=QyW-A7SCGbY&amp;feature=feedu</a>

thongskk

• member
ขอบคุณมากเลยครับ

thongskk

• member
จากที่เข้ากระทู้หลายๆกระทู้และได้โพสในกระทู้ รู้สึกว่าเร็วขึ้นกว่าเดิมเยอะมากเลยครับ

• member

รับทราบป้ามุก

เดี๋ยวขอเวลาไล่แก้ไข มีหลายจุดที่จะทะยอยแก้ ครับ
ขอบคุณทุกๆท่านครับ

คั๊บพ้ม สู้ๆเน่อ

xerazed

• member
ขอบคุณครับผมมม อุตสาห์สละเวลาทำให้พวกเรามีที่พูดคุยกัน
มีข้อเสนอแนะครับ : อยากได้โทนสีน้ำตาลเหมือนเดิมง่ะ =,.=

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
เร็วปรี๊ดเลยครับ เวลาก็ตรงแล้ว ขอบคุณครับ
:)