Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (ปิดการขายครับ)custom handmade All solid USA  (อ่าน 16392 ครั้ง)

jomarnjamorn

• member
แหม ช่วงนี้เศรษฐกิจซบเซาจริงครับ. ผมอยู่เชียงใหม่ ไม่ค่อยมีคนมาลองเลย 5555. ดันเรื่อยๆ ครับ
S.Yairi
K.Yairi
Dove

• member
ดันนิดนึงครับ. สนใจมาลองเสียงได้ครับ
S.Yairi
K.Yairi
Dove

bankonprathom

• member
ช่วยดันครับ  ชอบกีตาร์สีนวลๆ

1900

• member
กีตาร์ สวย เสียงดีเลย น้าน้อยก็เล่นเก่ง อิอิ ;D

Twinbee

• member
ชมคลิปเสียงซะเคลิ้มเลย เล่นไพเราะเสนาะหูจริงๆ
ลืมดูกีต้าร์เลย 55+

• member
ช่วยดันครับ  ชอบกีตาร์สีนวลๆ
ว่างๆก็แวะมาลองเล่นได้ครับ เสียงคมๆ มีมิติครับ. ในคลิปฟังแล้วจะออกแหลมกว่าความเป็นจริงหน่อย
กีตาร์ สวย เสียงดีเลย น้าน้อยก็เล่นเก่ง อิอิ ;D
ขอบคุณครับ น้าโอสบายดีนะครับ. กระเป๋าใส่พอดีมั๊ยครับ
ชมคลิปเสียงซะเคลิ้มเลย เล่นไพเราะเสนาะหูจริงๆ
ลืมดูกีต้าร์เลย 55+
กด like 100ครั้งเลยครับมุขนี้
S.Yairi
K.Yairi
Dove

เกษตรกร_ฝึกหัด

• member
มีเคสมั้ยครับ

เหาฉลาม

• member
อยู่เชียงใหม่เหรอครับ เสียดายจัง ไม่รู้จะลองยังไงเลยบ :-\ :-\

1900

• member
มาฟังอีกครั้งก่อนไปนอน เพราะเหมือนเดิม น้าน้อยเล่นพริ้งมากกก  ;D

1900

• member

jimprcm

• บุคคลทั่วไป
ว่างๆจะเข้าไปลองเสียงนะครับ เห็นแล้วชอบ ครับ

jokermanu

• member
Re: custom handmade All solid USA หมื่นเดียวครับ+เพิ่มคลิปเสียงด้วยครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 19:14:03 »
มีเอเมลป่าวครับผมหรือติดต่อมาที่  เฟส [email protected]

jazzinblue

• บุคคลทั่วไป
Re: custom handmade All solid USA หมื่นเดียวครับ+เพิ่มคลิปเสียงด้วยครับ
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 19:40:32 »
เข้ามาเชียร์ครับ คนขายใจดี :D

เหาฉลาม

• member
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 19:57:51 »
อยากลองใจจะขาด แต่ติดที่ผมอยู่ กทม. เพลงเพราะมากเลยครับ ไม่รู้ว่ากีตาร์เสียงดี หรือคนเล่นเก่ง ฮ่าๆๆๆ

lekjung1974

• member
  • alekjing ได้เปลี่ยน User Name เป็น lekjung1974 แล้วครับ
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2013, 22:43:44 »
หล่อโฮกๆ

ming

• member
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2013, 13:52:16 »
มาช่วยเชียร์น้าน้อยครับ ของดีราคาประหยัดเลยครับตัวนี้

• member
ดันนิดนึงครับ กระทู้เก่าละ 5555
S.Yairi
K.Yairi
Dove

Na_Jorn_Chiangmai

• member
    • แค่มีความสุข...กับสิ่งที่เราเล่น...ก็พอแล้วครับ
 :o ยังอยู่เหรอครับ นึกว่าไปนานแล้ว

• member
:o ยังอยู่เหรอครับ นึกว่าไปนานแล้ว
5555ไม่มีใครมาลองเลยครับ เดี๋ยวว่าจะลองติดภาคไฟฟ้าของ B band อยู่ครับ
S.Yairi
K.Yairi
Dove

Kopple779

• member
กีต้าร์สวย เสียงดีมาก ราคาก็โดน ดูจากรูปขอใหญ่อย่างน้าว่าจริงๆ ช่วยดันคราบ